Breaking News
Home / Punjab / ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਤੋਂ ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਪੁੱਛਿਆ ਸਵਾਲ, ‘ਇਹ ਅਸਲੀ ਪਤੀ ਹੈ ਜਾਂ….

ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਤੋਂ ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਪੁੱਛਿਆ ਸਵਾਲ, ‘ਇਹ ਅਸਲੀ ਪਤੀ ਹੈ ਜਾਂ….

‘ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15’ ਨੇ ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਦੀ ਐਂਟਰੀ ਨੂੰ ਵਾਈਲਡ ਕਾਰਡ ਵਜੋਂ ਦੇਖਿਆ ਤੇ ਡਰਾਮਾ ਕੁਈਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਰਹੱਸਮਈ ਪਤੀ ਰਿਤੇਸ਼ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਲਿਆ ਕੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਰਾਖੀ ਦੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲਿਆ, ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਂ ਉਹ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਸੁਣਦੇ ਆ ਰਹੇ ਸਨ। ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਹੋਸਟ ਸਲਮਾਨ ਖ਼ਾਨ ਵੀ ਇਹ ਸਭ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਹਨ। ਉਹ ਉਸ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਿਆ ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਰਾਖੀ ਨੂੰ ਰਿਤੇਸ਼ ਬਾਰੇ ਸਵਾਲ ਵੀ ਪੁੱਛਿਆ।

ਸਲਮਾਨ ਖ਼ਾਨ ਨੇ ਰਾਖੀ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਆਖ਼ਰਕਾਰ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਸ਼ੋਅ ’ਤੇ ਲਿਆ ਕੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਗਲਤ ਸਾਬਿਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਫਿਰ ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਰਾਖੀ ਨੂੰ ਛੇੜਦਿਆਂ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ਕੀ ਰਿਤੇਸ਼ ਸੱਚਮੁੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਪਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੇ ਕੇ ਪਤੀ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਸੁਣ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੱਸ ਪਿਆ। ਰਾਖੀ ਨੇ ਫਿਰ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੀ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਕਰਾਉਂਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ‘ਰਿਤੇਸ਼ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਜਾ ਹੈ ਤੇ ਮੇਰਾ ਇਕਲੌਤਾ ਪਤੀ ਹੈ’।

ਸਲਮਾਨ ਖ਼ਾਨ ਨੇ ਰਿਤੇਸ਼ ਤੋਂ ਉਸ ਦੇ ਪਿਛੋਕੜ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਿਆ। ਰਿਤੇਸ਼ ਨੇ ਸਲਮਾਨ ਖ਼ਾਨ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਇਕ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਹੈ ਤੇ ਮੂਲ ਰੂਪ ’ਚ ਬਿਹਾਰ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਪਰ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ’ਚ ਬੈਲਜੀਅਮ ’ਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਰਿਤੇਸ਼ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਡਰਦਾ ਸੀ।


ਰਿਤੇਸ਼ ਨੇ ਅੱਗੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਡਰਦਾ ਸੀ ਕਿ ਕਿਤੇ ਉਸ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਪਿਛਲੇ ਸੀਜ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਰਾਖੀ ਦਾ ਰੋਣਾ ਬੁਰਾ ਲੱਗਾ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ’ਤੇ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਝੂਠਾ ਕਿਹਾ। ਰਿਤੇਸ਼ ਨੇ ਵੀ ਰਾਖੀ ਦੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਕੀਤੀ ਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਉਸ ਦੀ ਕਾਇਰਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ। ਰਿਤੇਸ਼ ਨੇ ਰਾਖੀ ਨੂੰ ਗੋਡਿਆਂ ਭਾਰ ਹੋ ਕੇ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਕੀਤਾ ਤੇ ਅਗਲੇ ਸੱਤ ਜਨਮਾਂ ਲਈ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਬਣਨ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਕੀਤਾ।

Check Also

Satinder Sartaj ਨੇ ਗਾਇਆ ‘ਗੁਰਮੁਖੀ ਦਾ ਬੇਟਾ’ Babbu Maan ਹੋਏ ਭਾਵੁਕ ,Sartaj ਨੇ ਗਿੱਪੀ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਗੋਦੀ ਚੱਕ ਕੇ ਸੁਣੋ ਕੀ ਕਿਹਾ

Satinder Sartaj ਨੇ ਗਾਇਆ ‘ਗੁਰਮੁਖੀ ਦਾ ਬੇਟਾ’ Babbu Maan ਹੋਏ ਭਾਵੁਕ ,Sartaj ਨੇ ਗਿੱਪੀ ਦੇ …