ਬੁਲਾ ਰੱਖਿਆ ਸੀ ਮਸੂਕ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਣ ਤੇ ਵੱਜੀਆ ਚੀ ਕਾਂ ਤੇ ਕੰ ਧਾਂ ਟੱਪ ਭੱਜੀ !

ਆਉ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹਾ ਸ਼ੋਸਲ਼ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਕਾਫੀ ਵਾਈਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।ਇਹ ਵਾਈਰਲ ਵੀ ਡੀ ਓ ਇੱਕ ਗੁਰੂਘਰ ਦੇ ਗ੍ੰਥੀ ਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਗੁਰੂਘਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅੌਰਤ ਨਾਲ ਸ਼ ਰ ਮ ਨਾ ਕ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ।ਇਹ ਵੀ ਡੀ ਓ ਉਸ ਗੁਰੂਘਰ ਦੇ ਨੇੜੇ ਕੰਮ ਤੇ ਲੱਗੇ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਦੁਅਾਰਾ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ।ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਉਸ ਗ੍ੰ ਥੀ ਦੀਅਾਂ ਕਾਲੀਅਾਂ ਕਰਤੂਤਾਂ ਕੈਦ ਹੋਈਆਂ ਤਾਂ


ਉਸਨੇ ਪ ਹਿ ਲਾਂ ਤਾਂ ਕੈਮਰਾ ਖੋਹਣਾ ਚਾਹਿਆ ਫਿਰ ਉਸਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਸਾਹਮਣੇ ਹੀ ਉਸ ਅੌਰਤ ਨੂੰ ਕੰ ਧ ਟਪਾ ਦਿੱਤੀ। ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਜਦੋਂ ਪਿੰ ਡ ਦੀ ਪੰਚਾਇਤ ਕੋਲ ਪੁਜਾ ਤਾਂ ਸਰਪੰਚ ਵੱਲੋਂ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਗ ਈ ਤਾਂ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੱਚੀ ਪਾਈ ਗਈ।ਦਰਅਸਲ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਤਰਨ ਤਾਰਨ ਦੀ ਹੈ। ਪਿੰਡ ਦੇ ਸਰਪੰਚ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਪੁ ਲਿ ਸ ਕੋਲ ਦਰਜ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।ਗੁਰੂਘਰ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਬੇ ਹੱ ਦ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਹੈ।ਸਾਰੇ ਪਿੰਡ ਵਾਲੇ ਉਸ ਗ੍ੰਥੀ ਨੂੰ ਬਣਦੀ ਸ ਜ਼ਾ ਦਿਵਾਉਣਾ ਚਾ ਹੁੰ ਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਅੱਗੇ ਤੋਂ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਘ ਟ ਨਾ ਨਾ ਵਾਪਰੇ।

ਦੂੱਜੇ ਪਾਸੇ ਪੁਲਿਸ ਦੁਅਾਰਾ ਇਹ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦਰਜ ਗਰ ਲਿਆ ਹੈ।ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਗ੍ੰਥੀ ਖਿਲਾਫ ਬਣਦੀ ਕਾ ਰ ਵਾ ਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਬਣਦੀ ਸ ਜ਼ਾ ਉਸਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਿੰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਕ ਰ ਪੁਲਿਸ ਦੁਅਾਰਾ ਕੋਈ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਮਾਮਲਾ ਹੋਰ ਅੱਗੇ ਲਿ ਜਾ ਇ ਆ ਜਾਵੇਗਾ।ਗੁਰੂਘਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅਜਿਹੇ ਸ਼ ਰ ਮ ਨਾ ਕ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਅੰ ਜਾ ਮ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣ ਲੱਗ ਪਿਆ ਹੈ।