ਇਸ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਪੇਟ ਵਿੱਚ ਹਨ ਇੱਨੇ ਬੱਚੇ ਪੂਰੀ ਖਬਰ ਪੜ ਤੁਹਾਡੇ ਵੀ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ !

ਆਉ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹਾ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਬਹੁਤ ਤੇਜੀ ਇੱਕ ਖਬਰ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਔਰਤ ਦੀ ਦੋ ਬੱਚੇਦਾਨੀਆ ਹਨ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਚਾਰ ਬੱਚਿਆ ਨੂੰ ਇੱਕਠੇ ਜਨਮ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੀ। 28 ਸਾਲਾ ਕੈਲੀ ਨੂੰ ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਪੇਟ ਵਿਚ ਦੋ ਬੱਚੇਦਾਨੀ ਹਨ ਅਤੇ ਦੋਵਾ ਵਿਚ ਦੋ ਬੱਚੇ ਹਨ।ਯਾਨੀ ਕੈਲੀ 4 ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ ਜਨਮ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।


ਇਹ ਬੱਚੇ ਇਕੋ ਜਿਹੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸਥਿਤੀ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਹੈ। ਇਹ 50 ਮਿਲੀਅਨ ਮੌਕਿਆ ਵਿਚੋ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਵਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।ਕੈਲੀ ਦੀਆ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਦੋ ਧੀਆਂ ਹਨ।ਜਿਨ੍ਹਾ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਦੀ ਉਮਰ 4 ਸਾਲ ਅਤੇ ਦੂਜੀ 3 ਸਾਲ ਹੈ।ਕੈਲੀ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਧੀ ਦਾ ਜਨਮ ਸਮਾਂ ਤੋਂ 8 ਹਫਤੇ ਪਹਿਲਾ ਹੋਇਆ ਸੀ।

ਦੂਜੀ ਧੀ ਦਾ ਜਨਮ ਤਹਿ ਤੋਂ ਛੇ ਹਫ਼ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੋਇਆ ਸੀ।ਉਸੇ ਸਮੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਕੈਲੀ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਬੱਚੇ ਵੀ ਸਮੇ ਤੋ ਪਹਿਲਾ ਜਨਮ ਲੈਣਗੇ।ਜੋ ਕਿ ਸਭ ਤੋਂ ਚਿੰਤਾ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਹੈ।ਕੈਲੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਕਦੇ ਨਹੀ ਸੋਚਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਦੋ ਭਾਸ਼ਾਵਾ ਵਿੱਚ ਜੁੜਵਾ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇਵੇਗੀ।

ਉਹ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋ ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਤਾ ਮੈਂ ਬਹੁਤ ਹੈਰਾਨ ਸੀ।ਕੈਲੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਬੁਆਏਫਰੈਂਡ ਜੋਸ਼ੁਆ ਬਾਉਡਰੀ ਨੇ ਗਰਭ ਅਵਸਥਾ ਦੀ 12 ਹਫਤਿਆ ਦੀ ਸੋਨੋਗ੍ਰਾਫੀ ਤਸਵੀਰ ਦਿਖਾਈ।ਕੈਲੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਬੁਆਏਫਰੈਂਡ ਜੋਸ਼ੁਆ ਨੇ ਰੱਬ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਇਸ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਤੋ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਨ।