ਦੇਖੋ ਇਸ ਭਰਜਾਈ ਦੀ ਕਰਤੂਤ ਆਪਣੇ ਦਿਉਰ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਇਹ ਗ ਲਤ ਕਾ ਰਾ !

ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਥਾਣਾ ਲੋਪੋਕੇ ਤੋਂ ਇਕ ਅਜੀਬੋ-ਗਰੀਬ ਅਤੇ ਹੈ ਰਾਨ ਕ ਰਨ ਵਾ ਲਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਸਾ ਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਦਰ ਅਸਲ ਇੱਕ ਭਰਜਾਈ ਵੱਲੋਂ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਆਪਣੇ ਹੀ ਦੇ ਵਰ ਦਾ ਕ ਤ ਲ। ਭਰਜਾਈ ਦਵਿੰਦਰ ਕੌਰ ਦੇ ਆਪਣੇ ਸੱਕੇ ਮਾਮੇ ਦੇ ਦੋ ਮੁੰਡਿਆਂ ਜੋਬਨ ਅਤੇ ਜਾ ਗੀ ਰ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਜਾ ਇਜ਼ ਸੰ ਬੰ ਧ ਸਨ। ਦਵਿੰਦਰ ਕੌਰ ਦਾ ਪਤੀ ਮੰਦ ਬੁੱਧੀ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਇਨਾਂ ਗੱ ਲਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਪਰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਗੁਰਮੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਪਣੀ ਭਰਜਾਈ ਨੂੰ ਇਹਨਾਂ ਕੰ ਮਾਂ ਤੋਂ ਹ ਟਣ ਦੇ ਲਈ ਬ ਹੁ ਤ ਸਮ ਝਾਇਆ।

ਉ ਸ ਨੂੰ ਰਾਹ ਦਾ ਰੋ ੜਾ ਸਮ ਝਣ ਵਾਲੀ ਦਵਿੰਦਰ ਕੌਰ ਨੇ ਆਪਣੀ ਦੋ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿ ਲ ਕੇ ਉਸ ਦਾ ਬੇਰ ਹਿਮੀ ਨਾਲ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਨੂੰ ਹ ਵ ਸ ਅਤੇ ਲਾ ਲ ਚ ਦਾ ਨਾਮ ਦਿਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦ ਰ ਅ ਸ ਲ ਗੁਰਮੀਤ ਸਿੰਘ ਦੇ ਨਾਂ ਤਿੰਨ ਏਕੜ ਜ਼ਮੀਨ ਵੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਤੇ ਉਸਦੀ ਭਰਜਾਈ ਦਵਿੰਦਰ ਕੌਰ ਦੀ ਅੱਖ ਸੀ। ਇਸ ਲਈ ਬੀਤੀ ਰਾ ਤ ਦਵਿੰਦਰ ਕੌਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦੋ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਗੁ ਰ ਮੀ ਤ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਮਾ ਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਨਾਲ ਦੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਨਾਲੇ ਤੇ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ।

ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਕੋਲ ਇਹ ਮਾ ਮ ਲਾ ਪਹੁੰਚਿਆ ਤਾਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੋ ਟੀਮਾਂ ਬਣਾ ਕੇ ਇਸ ਦੀ ਕਾਰ ਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸ਼ੱਕ ਦੇ ਅ ਧਾ ਰ ਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿ ਫਤਾਰ ਕੀ ਤਾ ਅਤੇ ਪੂਰੇ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਪਤਾ ਚੱਲਿਆ ਕਿ ਉਸਦੀ ਭਰਜਾਈ ਦ ਵਿੰ ਦ ਰ ਕੌਰ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਦੋ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਮਿਲ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਮਾ ਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਪੁ ਲਿ ਸ ਦੁ ਆ ਰਾ ਇਹਨਾਂ ਤਿੰਨਾ ਆ ਰੋ ਪੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿ ਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਦੀ ਕਾ ਰ ਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਮਾ ਮ ਲੇ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਇਹ ਪ ਤਾ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਦੁਨੀਆਂ ਕਿਸ ਰਾਹ ਤੇ ਚੱਲ ਰ ਹੀ ਹੈ, ਲੋੜ ਹੈ ਜਾਗਰੂਕ ਹੋਣ ਦੀ ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ| ਅਸ਼ੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੋਰ ਵੀ ਨਵੀਆਂ ਤੇ ਹੈਰਾਨੀ ਜਨਕ ਖਬ ਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਤੇ ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਨਾਲ ਬਣੇ ਰਹੋ|