ਦੇਖੋ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਸਭ ਤੋ ਮਹਿੰ ਗੇ ਤੇ ਅ ਜੀਬ ਫਲ ਜੋ ਤੁਸੀ ਕਦੇ ਦੇਖੇ ਨਹੀ ਹੋਣੇ !

ਇਹਨੂੰ ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਾਂ, ਦੁ ਨੀ ਆਂ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹਿੰ ਗੇ ਫਲ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਵਾਲੇ ਹੁੰਦੇ ਤਾਂ ਆਮ ਹੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰੰਗ ਛੇ ਪੀਜ਼ਾ ਫਿਰ ਵ ਜ਼ ਨ ਵਿੱਚ ਅਲੱ ਗ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜਿ ਸ ਕਾਰਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੀ ਮਤ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਵੱ ਧ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਸਭ ਤੋਂ ਪ ਹਿ ਲਾਂ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਬਲੈਕ ਡਾਇਮੰਡ ਸੇਵ ਦੀ ਦੋਸਤ ਸੇਬ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਹੀ ਹਰੀ ਆ ਫਰਨ ਲਾ ਲ ਰੰਗ ਦੇ ਦੇਖੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਰ ਇਹ ਬੈਂ ਗਣੀ ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਜੋਕਿ ਤਿੱ ਬਤ ਦੀਆਂ ਪਹਾ ੜੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਾਏ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇੱ ਕ ਪੈ ਕੇਟ ਵਿੱਚ ਇਸੇ ਪੀਸ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੀ ਮਤ ਲ ਗ ਭ ਗ ਤਿੰਨ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁ ਪ ਏ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਦਾ ਮ ਤ ਲ ਬ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਸੇਬ ਦੀ ਕੀ ਮਤ ਪੰਜ ਸੌ ਰੁਪਏ ਦੂਸਰੀ ਚੀਜ਼ ਹੈ। ਜਾ ਪਾ ਨ ਦੇ ਟੈ ਕਸ ਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਉੱਪਰੀ ਭਾਗ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਸੁੱ ਝਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਹੋ ਰ ਕਿਤੇ ਵੀ ਐਕਸ ਪੋਰਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ। ਇ ਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾ ਪਾਨ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਅਤੇ ਇਹ ਲੱ ਗ ਭੱ ਗ ਛੇ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦੇ ਛੇ ਫੀਸ ਮਿਲਦੇ ਹਨ। ਦੋ ਸ ਤੋ ਤੀਸਰੀ ਚੀਜ਼ ਹੈ, ਲਾਰਡ ਬੁੱਧਾ ਦੀ ਹੱਸਦੀ ਹੋਏ ਮੂੰਹ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਣਾਈ ਸ਼ੇ ਪ ਦੇ ਨਾਸ਼ ਪਤੀ ਨੂੰ ਹੀ ਚੀਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪਹਿਲੀ ਵਾ ਰ ਪਾਏ ਗਏ ਸਨ।

ਇਸ ਦੇ ਫਲ ਦੀ ਇੱਕ ਪੀਸ ਦੀ ਕੀਮਤ ਲੱ ਗ ਭੱ ਗ ਸੱਤ ਸੌ ਰੁਪਏ ਹੈ। ਸਾਡੇ ਦੁਆ ਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿ ਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ| ਇਹ ਫਲਾਂ ਬਾਰੇ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਹੋਗੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਦਿਉ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਵਾਲੀ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਵੱ ਧ ਤੋਂ ਵੱ ਧ ਤੇ ਦੱਸੋ |