ਇਸ ਥਾਂ ਤੇ ਸਭ ਕੁਜ ਖੁਲ ਕੇ ਦਿਖ ਜਾਂਦਾ ਹੈ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇ ਦੇ ਵਿਚ ਬ ਹੁ ਤ ਸਾਰੀਆਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆ ਗੱਲਾਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦੋ ਹਰਾ ਮਤ ਲਬ ਨਿਕਲਦਾ ਹੈ , ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਦਸਦੇ ਹਾਂ ਜਿਸਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਭਾਬੀ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋ ਉਹ ਬਾ ਜ਼ਾਰ ਦੇ ਵਿਚ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾ ਕੇਲਿਆਂ ਵਾਲਾ ਉਸਨੂੰ ਪੁੱਛਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੇ ਛੋਟਾ ਲੈਣਾ ਹੈ ਜਾ ਵੱਡਾ ਤਾ ਉਸਦਾ ਪਤੀ ਦਾ ਜਵਾਬ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕੀ ਫਿਰ ਇਸਦੇ ਵਿਚ ਕੀ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਹੈ।

ਇਸਦਾ ਵੀ ਗ਼ ਲਤ ਮਿੰਨੀ ਗ ਨਿਕ ਲਦਾ ਹੈ ਤੇ ਫਿਰ ਇਕ ਬੰਦਾ ਹੋਰ ਭਾਬੀ ਨੂੰ ਪੁੱਛਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਗੇ ਪਿੱਛੇ ਦੋਵੇਂ ਮਾਰੂ ਜਾ ਅਗੇ ਹੀ ਕੰਮ ਚਲਾ ਲਵਾ ਉਸਦੇ ਬਾ ਦ ਦੇ ਵਿਚ ਕੱਪੜੇ ਵਾਲਾ ਉਸਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਕੀ ਫਿਰ ਇਸਦੇ ਵਿਚ ਕੀ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਹੈ ਫਿਰ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਉਸਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋ ਉਹ ਆਟੋ ਦੇ ਵਿਚ ਬੈਠਦੀ ਹੈ ਤਾ ਆਟੋ ਵਾਲਾ ਉਸਨੂੰ ਪੁੱਛਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੰਦਰ ਹੀ ਛੱਡ ਦੇਵ ਜਾ ਬਾਹਰ।

ਕਿ ਚੋਲੀ ਚ ਤਾ ਮੈ ਤੇਰੀ ਗੱਲ ਮਨ ਲਈ ਸੀ ਹੁਣ ਲਹਿੰਗੇ ਦੇ ਸਮੇ ਤਾ ਮੇਰੀ ਹੀ ਚਲੂ, ਤੇ ਪਿੰਕ ਵਾਲਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਭਾਬੀ ਜੀ 100 100 ਦੇ ਦੇਵ ਤਾ ਕੋਈ ਪ੍ਰੋਬ ਲਮ ਤਾ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਕਿਦਾਂ ਦਾ ਲੱਗਿਆ ਇੱਕ ਵਾਰ ਇਹ ਸਾ ਰਾ ਪੜ ਕੇ ਜਰੂ ਰ ਦੱਸਿਉ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |