ਨੌਕਰ ਨੇ ਆਖਿਰ ਮਾਲਕਣ ਨੂੰ ਮਜਬੂਰ ਕਰ ਹੀ ਦਿੱਤਾ !

ਪੱਲੂ ਦੋਸਤੀਆਂ ਚ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਇੱਕ ਨੌ ਕ ਰ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਮਾਲਕਿਨ ਦੀ ਘ ਟ ਨਾ ਜੋ ਕਿ ਦੋਵੇਂ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰ ਬੰ ਧ ਵਿੱਚ ਵੱਜ ਗਏ ਸਨ। ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਉਸ ਪਤਨੀ ਦੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਵੀ ਪਤਾ ਲੱ ਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ, ਅੱਗੇ ਦੀ ਘ ਟ ਨਾ ਦੋਸਤੋ ਦਰ ਅਸਲ ਜ ਗ ਤਾ ਰ ਸਿੰਘ ਜੋ ਕਿ ਕੰ ਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਕਾਰਨ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸਵੇਰੇ ਤੜਕੇ ਬ ਹੁ ਤ ਦੂਰ ਜਾ ਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਨਿਕਲ ਜਾਂਦਾ ਸੀ।

ਇਸ ਤੋਂ ਪਿੱਛੋਂ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇਕੱਲੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ। ਇ ਸ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਨੌ ਕਰ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਹੀ ਜਗ ਤਾਰ ਸਿੰਘ ਘਰੋਂ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਤਾਂ ਉਹ ਨੌਕਰ ਦੇ ਨਾਲ ਰੰਗ ਰ ਲੀ ਆਂ ਮਨਾ ਉਣ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀ ਸੀ। ਇੱਕ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਵਜੋਂ ਜਗਤਾਰ ਸਿੰਘ ਜ ਲ ਦੀ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਾ ਪ ਸ ਆਉਣਾ ਪਿਆ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਨੌਕਰ ਨੂੰ ਅ ਸ਼ ਲੀ ਲ ਹਾ ਲ ਤ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ।

ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਬ ਹੁ ਤ ਗੁੱ ਸਾ ਚੜ੍ਹਿ ਆ। ਪਰ ਉਸ ਨੇ ਸੋਚਿਆ ਕਿ ਇ ਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਉਸ ਦੀ ਹੀ ਗ ਲ ਤੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਵ ਕ ਤ ਨਹੀਂ ਦੇ ਪਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਸ ਨੇ ਆ ਪ ਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਮੁ ਆਫ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆ ਫਿ ਸ ਦੇ ਨੇੜੇ ਹੀ ਇ ਕ ਘਰ ਲੈ ਲਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਵਾ ਧੂ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਟਾਈਮ ਦਿੰਦਾ ਸੀ। ਪਰ ਫਿ ਰ ਵੀ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਮ ਕਾ ਨ ਮਾਲਿਕ ਦੇ ਨਾਲ ਚੱ ਕਰ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਫਿਰ ਮਾੜੀ ਕਿਸ ਮਤ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਉਸ ਦੇ ਪ ਤੀ ਨੂੰ ਸਾਰੀ ਗੱਲ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਤੋਂ ਤ ਲਾ ਕ ਲੈ ਲਿਆ ਅਤੇ ਮੁੜ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿ ਆ ਹ ਕਰਵਾਇਆ। ਪਰ ਉਹ ਔਰਤ ਅੱਗੇ ਤੋਂ ਦੇ ਹ ਵ ਪਾ ਰ ਦੇ ਧੰਦੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪੈ ਗ ਈ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਸ ਦੀ ਕੋਈ ਇੱਜ਼ ਤ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਗਈ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨ ਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਂ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਤੁ ਹਾ ਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |