ਇਕੱਲਿਆਂ ਚ ਲੜਕੀਆਂ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਇਹ 8 ਕੰਮ ਜੋ ਕੋਈ ਵੀ ਮੁੰਡਾ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦਾ, ਦੇਖੋ

ਇਹ ਗੱਲ ਬਹੁਤ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਦੀਆਂ ਲਡ਼ਕੀਆਂ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਨਹੀਂ ਸੱਮਝ ਸਕੇ ਅਸੀ ਤਾਂ ਫਿਰ ਵੀ ਇੰਸਾਨ ਹੈ !ਲੜਕਿਆ ਆਪਣੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਮੂਡ ਲਈ ਜਨਿ ਜਾਂਦੀ ਹੈ , ਅਕਸਰ ਮ ਰ ਦ ਸੋਚਦੇ ਹੈ ਦੀ ਕੁੜੀ ਅਸੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਲੱਗੇ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀ ਇਸਤੋਂ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਸੱਮਝਣ ਲੱਗੇ ਹੈ ਉੱਤੇ ਅਜਿਹਾ ਕੁੱਝ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ , ਜਿਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਭਾਰਮਾ , ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਮਹੇਸ਼ ਨਹੀਂ ਸੱਮਝੇ ਉਸਤੋਂ ਇੱਕ ਇੰਸਾਨ ਕੀ ਸੱਮਝੇਗਾ !

ਵਰਗਾ ਦੀ ਸਭ ਜਾਣਦੇ ਹੈ ਦੀ ਇਕੱਲੇ ਰਹਿਣ ਦਾ ਵੱਖ ਮਜ਼ਾ ਹੈ , ਇਕੱਲੇ ਵਿੱਚ ਅਸੀ ਹਰ ਉਹ ਚੀਜ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ਜੋ ਅਸੀ ਕਿਸੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ! ਲਡ਼ਕੀਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀ ਕਈ ਚੀਜਾਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਅਸੀ ਲੋਕੋ ਨੂੰ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਦੀ ਉਹ ਕੀ ਸੋਚਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਅਕਸਰ ਇਹ ਸਵਾਲ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਲੜਕਿਆ ਇਕੱਲੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਕੀ ਕਰਦੀ ਹੈ ! ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੈ ਦੀ ਇਕੱਲੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਕੀ ਕਰਦੀ ਹੈ।


ਵਰਗਾ ਦੀ ਸਭ ਜਾਣਦੇ ਹੈ ਦੀਆਂ ਲਡ਼ਕੀਆਂ ਨੂੰ ਰੋਮੈਂਟਿਕ ਗਾਨੇ ਸੁਣਨਾ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਲੜਕਿਆ ਅਕਸਰ ਇਕੱਲੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਪਸੰਦ ਦੇ ਗਾਨੇ ਸੁੰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹੈ ਲੜਕਿਆ ਇਕੱਲੇ ਵਿੱਚ ਗੰਭੀਰ ਬਾਤਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਸੋਚਦੀ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਦੀ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ , ਆਪਣੀ ਲਾਇਫ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਲਵਰ ਜਾਂ ਸਾਥੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਵੀ


ਲਡ਼ਕੀਆਂ ਨੂੰ ਰੋਜ ਡਾਇਰੀ ਲਿਖਣ ਦਾ ਬਹੁਤ ਸ਼ੌਕ ਹੁੰਦਾ ਹੈ , ਡਾਇਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦਿਨਾਂ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਣ ਆਪਣੀ ਖਵਾਇਸ਼ੇ ਉਸਮੇ ਲਿਖਣ ਲਡ਼ਕੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਆਉਂਦਾ ਹੈ !


ਵਰਗਾ ਦੀ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ਦੀ ਲੜਕਿਆ ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ ਠੀਕ ਵਲੋਂ ਬੈਠੇ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿਉਕੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਮਜ਼ਬੂਰੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਜਦੋਂ ਉਹ ਇਕੱਲੇ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਉਲਟਿਆ ਪੁਲਟਾ ਲਿਟਣਾ ਅਤੇ ਕਿਵੇਂ ਵੀ ਤਰੀਕੇ ਸੋ ਜਾਣਾ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਆਉਂਦਾ ਹੈ !

ਇਕੱਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲੜਕਿਆ ਆਪਣੇ ਮਨ ਪਸੰਦ ਦੇ ਕਪਡੇ ਪਹਿਨਦੀ ਹੈ ਜੋ ਉਹ ਕਿਸੇ ਅਤੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਪੱਥਰ ਸਕਦੀ ! ਅਸੀਂ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ਦੀ ਅਕਸਰ ਲੜਕਿਆ ਸਵੇਰੇ ਜਲਦੀ ਉਠ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਸਰੇ ਘਰ ਦੇ ਕੰਮ ਨਿੱਬੜਨ ਲਈ ਮਗਰ ਜਦੋਂ ਲੜਕਿਆ ਇਕੱਲੇ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਸੋਨਾ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਹਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਉਠਾ ਸਕੇ !


ਸੋ ਮ ਕੇ ਕਰਣਾ ਗ ਲ ਤ ਆਦਤ ਹੈ , ਮ ਰ ਦ ਅਕਸਰ ਖੁੱਲੇ ਵਿੱਚ ਸ ਮੋ ਕ ਕਰ ਲੈਂਦੇ ਹੈ ਕਿਉਕੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਰਫ ਕੋਈ ਧਯਾਨ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ ਮਗਰ ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਕੁੜੀ ਸ ਮੋ ਕ ਕਰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਉਹੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਲੜਕਿਆ ਇਕੱਲੇ ਵਿੱਚ ਸ ਮੋ ਕ ਵੀ ਕਰਦੀ ਹੈ !