ਨੌਕਰ ਨੇ ਆਖਿਰ ਮਾਲਕਣ ਨੂੰ ਮਜਬੂਰ ਕਰ ਹੀ ਦਿੱਤਾ !

ਪੱਲੂ ਦੋਸਤੀਆਂ ਚ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਇੱਕ ਨੌ ਕ ਰ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਮਾਲਕਿਨ ਦੀ ਘਟਨਾ ਜੋ ਕਿ ਦੋਵੇਂ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਵੱਜ ਗਏ ਸਨ। ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਉਸ ਪਤਨੀ ਦੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਵੀ ਪਤਾ ਲੱ ਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ, ਅੱਗੇ ਦੀ ਘਟਨਾ ਦੋਸਤੋ ਦਰਅਸਲ ਜ ਗ ਤਾ ਰ ਸਿੰਘ ਜੋ ਕਿ ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਕਾਰਨ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸਵੇਰੇ ਤੜਕੇ ਬਹੁਤ ਦੂਰ ਜਾ ਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਨਿਕਲ ਜਾਂਦਾ ਸੀ।


ਇਸ ਤੋਂ ਪਿੱਛੋਂ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇਕੱਲੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ। ਇ ਸ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਨੌਕਰ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਹੀ ਜਗਤਾਰ ਸਿੰਘ ਘਰੋਂ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਤਾਂ ਉਹ ਨੌਕਰ ਦੇ ਨਾਲ ਰੰਗ ਰ ਲੀ ਆਂ ਮਨਾਉਣ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀ ਸੀ। ਇੱਕ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਵਜੋਂ ਜਗਤਾਰ ਸਿੰਘ ਜਲਦੀ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਾ ਪ ਸ ਆਉਣਾ ਪਿਆ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਨੌਕਰ ਨੂੰ ਅ ਸ਼ ਲੀ ਲ ਹਾ ਲ ਤ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ

ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਗੁੱਸਾ ਚੜ੍ਹਿਆ। ਪਰ ਉਸ ਨੇ ਸੋਚਿਆ ਕਿ ਇ ਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਉਸ ਦੀ ਹੀ ਗਲਤੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਵਕਤ ਨਹੀਂ ਦੇ ਪਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਆ ਪ ਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਮੁਆਫ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਫਿਸ ਦੇ ਨੇੜੇ ਹੀ ਇ ਕ ਘਰ ਲੈ ਲਿਆ।


ਇਸ ਤੋਂ ਵਾਧੂ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਟਾਈਮ ਦਿੰਦਾ ਸੀ। ਪਰ ਫਿ ਰ ਵੀ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਮਕਾਨ ਮਾਲਿਕ ਦੇ ਨਾਲ ਚੱਕਰ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਫਿਰ ਮਾੜੀ ਕਿਸਮਤ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਉਸ ਦੇ ਪ ਤੀ ਨੂੰ ਸਾਰੀ ਗੱਲ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਤੋਂ ਤ ਲਾ ਕ ਲੈ ਲਿਆ ਅਤੇ ਮੁੜ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿ ਆ ਹ ਕਰਵਾਇਆ

ਪਰ ਉਹ ਔਰਤ ਅੱਗੇ ਤੋਂ ਦੇਹ ਵਪਾਰ ਦੇ ਧੰ ਦੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪੈ ਗ ਈ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੀ ਕੋਈ ਇੱਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਗਈ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁ ਹਾ ਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।