67 ਦੀ ਉਮਰ ‘ਚ ਦੁਬਾਰਾ ਲਾੜਾ ਬਣਿਆ ਅਨੂਪ ਜਲੋਟਾ, ਲਾੜੀ ਬਣੀ ਜਸਲੀਨ ਮਥਾਰੂ

ਭਜਨ ਸਮਰਾਟ ਅਨੂਪ ਜਲੋਟਾ (Anup Jalota) ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਭਜਨ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰਿਹਾ ਹੈ। 67 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ, ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕੀਤਾ ਜਿਸਦੀ ਉਸਦੀ ਚਰਚਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਲੋਕ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਹਨ। ਦਰਅਸਲ, ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ’ ਚ ਅਨੂਪ ਜਲੋਟਾ ਸਿਰ ‘ਤੇ ਸਿਹਰਾ ਪਹਿਨੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਦੁਲਹਨ ਇਕ ਮਾਡਲ-ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਜਸਲੀਨ ਮਥਾਰੂ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਫੋਟੋ- @jasleenmatharu/Instagram

67 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਲਾੜੇ ਬਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਨੂਪ ਜਲੋਟਾ ਕਾਫ਼ੀ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਸਿਰ ਤੇ ਸ਼ੇਰਵਾਨੀ ਅਤੇ ਇਕ ਸਿਹਰਾ ਪਹਿਨਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਅਨੂਪ ਜਲੋਟਾ ਲਾੜੇ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਮਾਡਲ-ਅਦਾਕਾਰਾ ਜਸਲੀਨ ਮਥਾਰੂ ਵੀ ਦੁਲਹਨ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੋਵਾਂ ਦੀਆਂ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇਖ ਕੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾ ਹੈਰਾਨ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਸਵਾਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਕੀ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਹੈ? ਫੋਟੋ- @jasleenmatharu/Instagram


ਜਸਲੀਨ ਮਥਾਰੂ ਨੇ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨਾਲ ਕੋਈ ਕੈਪਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਿਰਫ ਫਾਇਰ ਵਾਲੀ ਦੋ ਇਮੋਜੀਆਂ ਲਗਾਈਆਂ। ਫੋਟੋ- @jasleenmatharu/Instagram

ਦੋਵੇਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇੱਕ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ, ਜਿਸਦਾ ਨਾਮ ਮਾਈ ਸਟੂਡੈਂਟ ਹੈ। ਜਸਲੀਨ ਨੇ ਫਿਲਮ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਲੁੱਕ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਅਨੂਪ ਜਲੋਟਾ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦਿਆਂ ਜਸਲੀਨ ਨੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ, ‘ਹਾਏ, ਆਖਰਕਾਰ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ। ਮੇਰੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ਵੋਹ ਮੇਰੀ ਸਟੂਡੈਂਟ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਹੈ। ਫੋਟੋ- @jasleenmatharu/Instagram

ਅਨੂਪ ਜਲੋਟਾ ਨੇ ਤਿੰਨ ਵਿਆਹ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਉਸਦੀ ਪਹਿਲੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਨਾਮ ਸੋਨਾਲੀ ਸੇਠ, ਦੂਜਾ ਨਾਮ ਬੀਨਾ ਭਾਟੀਆ ਅਤੇ ਤੀਜੀ ਹੈ ਮੇਧਾ ਗੁਜਰਾਲ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤਿੰਨਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਇਜ਼ਰਾਈਲੀ ਮਾਡਲ ਰੀਨਾ ਗੋਲਨ ਨੂੰ ਵੀ ਤਾਰੀਖ ਦਿੱਤੀ। ਫੋਟੋ- @jasleenmatharu/Instagram

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਪਭੋਗਤਾ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ. ਉਪਭੋਗਤਾ ਪੁੱਛ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਕਦੋਂ ਹੋਇਆ. ਕਈ ਯੂਜ਼ਰ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਵੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਕ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ‘ਸਾਨੂੰ ਦਾਣਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਅਤੇ ਦਾਦਾ ਜੀ ਅਨਾਰ ਦੇ ਬੀਜ ਖਾ ਰਹੇ ਹਨ’। ਫੋਟੋ- @jasleenmatharu/Instagram

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਭਜਨ ਸਮਰਾਟ ਅਨੂਪ ਜਲੋਟਾ ਅਤੇ ਜਸਲੀਨ ਮਠਾਰੂ ਦੀ ਜੋੜੀ ਬਿੱਗ ਬੌਸ (ਸੀਜ਼ਨ 12) ਦੇ ਘਰ ਬਹੁਤ ਜੰਮ ਗਈ ਸੀ। ਉਸ ਸਮੇਂ ਦੋਵਾਂ ਬਾਰੇ ਕਈ ਕਿਸਮਾਂ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਸਨ। ਦੋਵੇਂ ਸ਼ੋਅ ‘ਤੇ ਇਕ ਸਾਥੀ ਦੇ ਤੌਰ’ ਤੇ ਆਏ ਸਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲਵ ਸਟੋਰੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਬਰਾਂ ਵਿਚ ਰਹੀ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਅਨੂਪ ਜਲੋਟਾ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਰਿਸ਼ਤੇ ‘ਤੇ ਸਪੱਸ਼ਟੀਕਰਨ ਦਿੰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਿਰਫ ਗੁਰੂ ਸ਼ਿਸ਼ਯ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਹੈ। ਫੋਟੋ- @jasleenmatharu/Instagram