ਇਸ ਪਿੰਡ ‘ਚ ਪਿਆ ਸੋਨੇ ਦਾ ਮੀਂਹ! ਦੇਖ ਹੋਵੋਂਗੇ ਹੈਰਾਨ!

ਇਸ ਸਮੇਂ ਸੋਨੇ ਤੇ ਚਾਂਦੇ ਭਾ ਅ ਸਿ ਖ਼ਰਾਂ ‘ਤੇ ਹਨ। ਸੋਨਾ ਸਿ ਰ ਫ਼ ਅਮੀਰਾਂ ਦਾ ਸ਼ੌਂ ਕ ਹੀ ਰਹਿ ਗਿਆ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਗ ਰੀਬ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਸੋ ਚਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਕਦੇ ਜ਼ਿੰ ਦ ਗੀ ਵਿਚ ਉਹ ਸੋਨੇ ਨੂੰ ਅੱਖੀਂ ਦੇਖ ਸਕੇਗਾ। ਪਰ ਜੇ ਸੋਨੇ ਦਾ ਮੀਂਹ ਪੈਣ ਲੱਗ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਸੋ ਚੋ ਕੀ ਹੋ ਵੇਗਾ? ਲੋਕਾਂ ਵਿਚ ਹੜ ਕੰਪ ਮੱਚ ਜਾਏਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਹ ਕਲ ਪਨਾ ਨਹੀਂ ਇਹ ਹੋਇਆ ਵੀ ਹੈ। ਆਓ ਦਸਦੇ ਹਾਂ ਪੂਰਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਕੀ ਹੈ।

ਦ ਰ ਅ ਸਲ ਇਹ ਖਬਰ ਬੀਤੇ ਦਿਨ ਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੇ ਹੈਰਾ ਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਲੋਕਾਂ ਵਿਚ ਭੱਜ ਦੜ ਮੱਚ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਮਾ ਮ ਲਾ ਗੁਜ ਰਾਤ ਦੇ ਸੂ ਰ ਤ ਜਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਕਿਸੇ ਪਿੰਡ ਦਾ ਹੈ। ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਸੂਰ ਤ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ ਕੋਲ ਸਥਿਤ ਡੂ ਮਸ ਪਿੰਡ ਵਿਚ ਸੋਨੇ ਜਿਹੀ ਧਾਤ ਦੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਧਾਤ ਦੀ ਕੋਈ ਅਧਿ ਕਾਰਤ ਪੁਸ਼ਟੀ ਤਾਂ ਨਹੀਂ। ਪਰ ਲੋਕ ਇਸ ਨੂੰ ਸੋਨਾ ਸਮਝ ਕੇ ਇਕੱਠਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਲੋਕ ਰਾਤ ਨੂੰ ਵੀ ਬੈਟਰੀਆਂ ਮਾਰ ਮਾਰ ਇਹ ਧਾਤ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਧਾਤ ਨੂੰ ਅਸੀਂ ਸੋਨਾ ਮੰਨ ਕੇ ਹੀ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਇਸ ਦੀ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਜਦੋਂ ਆਸੇ ਪਾਸੇ ਪਿੰਡਾਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਤਾਂ ਉਹ ਵੀ ਉੱਥੇ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਗਏ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |