ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੀਆ ਪੁੱਠੀਆ ਫੋਟੋ ਹੋਈਆ ਲੀਕ- ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕੀਤੀਆਂ ਟਿੱਚਰਾਂ

ਟੈਟੂ ਬਣਵਾ ਕੇ ਟ੍ਰੋਲ ਹੋਈ ਆਮਿਰ ਦੀ ਬੇਟੀ ਇਰਾ ਖਾਨ, ਦੇਖੋ ਬੋ ਲ ਡ ਤਸਵੀਰਾਂ

ਨੇਟਿਜ਼ਨਸ ਨੇ ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਦੀ ਧੀ ਈਰਾ ਖਾਨ ‘ਤੇ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਉਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਟ੍ਰੋਲ ਕੀਤਾ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੈਤਿਕ ਪੁ ਲਿ ਸ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਆ ਗਏ ਹਨ। ਨੇਟਿਜ਼ਨਸ ਨੇ ਇਰਾ ਦੀ ਸ ਖ਼ ਤ ਅਲੋਚਨਾ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕੱ ਟ ੜ ਪੰ ਥੀ ਧਾ ਰ ਮਿ ਕ ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ ਦੀ ਯਾਦ ਦਿਵਾ ਦਿੱਤੀ।

ਮੁੰਬਈ. ਨੇਟੀਜ਼ਨਸ ਅਰਥਾਤ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ। ਨੇਟੀਜ਼ਨਸ ਨੇ ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਦੀ ਧੀ ਦੀ ਅ ਲੋ ਚ ਨਾ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਰੂੜੀਵਾਦੀ ਧਾਰਮਿਕ ਅਨੁ ਸ਼ਾ ਸਨ ਦੀ ਯਾਦ ਦਿਵਾ ਦਿੱਤੀ। (ਫੋਟੋ: ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ)

ਲੋਕ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੈਲੇਬ੍ਰਿਟੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਕੀ ਪਹਿਨਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਕੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਕੀ ਖਾਂਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਕਿਵੇਂ ਜੀਉਂਦੇ ਹਨ, ਕਿਸ ਨਾਲ ਉਹ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਜਨਤਾ ਸੇਲੇਬ੍ਰਿਟੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਸਭ ਕੁਝ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ. (ਫੋਟੋ: ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ)

ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਨ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਹਰ ਕੋਈ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਹ ਮ ਲਾ ਕਰਨ ਦੀ ਲਿਖਤ ਇਜਾਜ਼ਤ ਮਿਲ ਗਈ ਹੈ। (ਫੋਟੋ: ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ)

ਈਰਾ ਖਾਨ ਨੂੰ ਇਸ ਵਾਰ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਉਣ ਲਈ ਟਰੋਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਉਸ ਦੇ ਸਰੀਰ ‘ਤੇ ਅਜਿਹਾ ਕੋਈ ਟੈਟੂ ਨਹੀਂ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤਾ।

ਇਰਾ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਟੈਟੂ ਬਨਾਉਣਾ ਸਿਖਿਆ, ਇਸ ਲਈ ਉਸਨੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਟ੍ਰੇਨਰ ਦੇ ਹੱਥ ‘ਤੇ ਟੈਟੂ ਬਣਾਇਆ ਅਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀਆਂ। (ਫੋਟੋ: ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ)

ਈਰਾ ਖਾਨ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਟੀਚੇ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿਚ ਪੰਜਵੇਂ ਨੰਬਰ ‘ਤੇ ਰਹਿ ਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਉਸਨੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਟ੍ਰੇਨਰ ਦੇ ਹੱਥ ‘ਤੇ ਪਹਿਲਾ ਟੈਟੂ ਬਣਾਇਆ। ਫਿਰ ਉਸਨੇ ਮਜ਼ਾਕ ਨਾਲ ਲਿਖਿਆ, ਉਸਦੇ ਲਈ ਇੱਕ ਹੋਰ ਕੈਰੀਅਰ ਵਿਕਲਪ ਖੁੱਲ੍ਹ ਗਿਆ ਹੈ। (ਫੋਟੋ: ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ)

ਈਰਾ ਦੀ ਇਸ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਸਨੂੰ ਨੈਤਿਕਤਾ ਦਾ ਗਿਆਨ ਦੇਣ ਲਈ ਮੈਦਾਨ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ। ਇਰਾ ਬਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਥੋਂ ਤਕ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸ਼ੁੱਧ ਮੁਸਲਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਹ ਕੰਮ ਇਸਲਾਮ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪ ਾ ਪ ਹੈ। ਉਹ ਮੁਸਲਮਾਨ ਵਜੋਂ ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। (ਫੋਟੋ: ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ)

ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਈਰਾ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵੱਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਸਨੇ ਅਜਿਹੀ ਕਿਸੇ ਟਿੱਪਣੀ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।(ਫੋਟੋ: ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ)