ਕੁਆਰੀ ਕੁੜੀ ਬਣੀ ਮਾਂ ਪਹੁੰਚੀ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਘਰ ਅੱਗੋ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਹੋਟਲ ਵਾਲੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਨੂੰ

ਅੱਜ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਲੜਕੀ ਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਇੱਕ ਲੜਕੇ ਦੇ ਪਿ ਆਰ ਚ ਸਾ ਰੀਆ ਹੱ ਦਾ ਬੰ ਨੇ ਪਾ ਰ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਦਰ ਅ ਸਲ ਪੂਨਮ ਨਾਮ ਦੀ ਲੜਕੀ ਜਿਸ ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਕੰ ਮ ਕਰਦੀ ਸੀ ਉੱਥੋ ਦੇ ਬੌਸ ਦੇ ਲੜਕੇ ਨਾਲ ਉਸ ਨੂੰ ਪਿ ਆਰ ਹੋ ਜਾਦਾ ਹੈ ਤੇ ਲੜਕਾ ਵੀ ਪੂਨਮ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਸੀ ਜਿਸ ਤੇ ਲੜਕੇ ਨੇ ਪੂਨਮ ਨੂੰ ਵਿ ਆਹ ਕਰ ਵਾਉਣ ਵਾਸਤੇ ਪੇਸ਼ ਕਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਿਸ ਤੇ ਪੂਨਮ ਨੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਆਪਣੇ ਮਾਂ ਪਿਉ ਨਾਲ ਸਾਰੀ ਗੱਲ ਬਾਤ ਕੀਤੀ ਤੇ ਉਹਨਾ ਨੇ ਵੀ ਪੂਨਮ ਨੂੰ ਵਿ ਆਹ ਦੀ ਸਹਿ ਮਤੀ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਜਿਸ ਤੋ ਬਾ ਅ ਦ ਪੂਨਮ ਨੇ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਬੁਲਾਇਆ|

ਇਸ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਬਾਤ ਕ ਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ ਤਾ ਲੜਕੇ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਘਰ ਗੱਲ ਬਾਤ ਕਰਨ ਲਈ ਹਾਮੀ ਭਰ ਦਿੱਤੀ ਤੇ ਇੱਕ ਦਿਨ ਲੜਕੇ ਨੇ ਪੂਨਮ ਨੂੰ ਬਾ ਹਰ ਕਿਤੇ ਮਿ ਲਣ ਦੀ ਇੱ ਛਾ ਜਾ ਹਿਰ ਕੀਤੀ ਜਿਸ ਤੇ ਪੂਨਮ ਵੀ ਉਸ ਨੂੰ ਮਿ ਲਣ ਲਈ ਚਲੀ ਗਈ ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾ ਨੇ ਰਾਤ ਸ ਟੇ ਅ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌ ਰਾ ਨ ਉਹਨਾ ਨੇ ਉਹ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਕੀਤਾ ਜਿਸ ਦੀ ਕਿ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਆ ਸ ਨਹੀ ਸੀ ਪੂਨਮ ਦੇ ਵਾਰ ਵਾਰ ਨਾਹ ਕ ਰ ਨ ਤੇ ਵੀ ਲੜਕੇ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਇੱਕ ਨਾ ਸੁਣੀ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌ ਰਾਨ ਲੜਕੇ ਨੇ ਕੁਝ ਫੋਟੋਆ ਵੀ ਖਿੱਚ ਲਈਆ ਤੇ ਪੂਨਮ ਨੂੰ ਬ ਲੈ ਕ ਮੇ ਲ ਕ ਰ ਨਾ ਸ਼ੁ ਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ|

ਇਸੇ ਦੌ ਰਾ ਨ ਪੂਨਮ ਪ੍ਰੈੱ ਗ ਨੈ ਟ ਹੋ ਗਈ ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਸਾ ਰਾ ਕੁਝ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਪਰ ਲੜਕੇ ਨੇ ਇਸ ਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਧਿ ਆਨ ਨਾ ਦਿੱਤਾ ਪਰ ਪੂਨਮ ਨੇ ਹਿੰ ਮਤ ਦਿਖਾਉ ਦਿਆ ਹੋਇਆ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਲੜਕੇ ਦੇ ਮਾ ਪਿਉ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਜਿਹਨਾ ਦੁਆਰਾ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਪੁੱਛਣ ਤੇ ਉਹ ਸਾਫ ਤੋਰ ਤੇ ਇਸ ਤੋ ਮੁਨ ਕਰ ਹੋ ਗਿਆ ਪਰ ਲੜਕੇ ਦੇ ਮਾਂ ਪਿਉ ਵੱਲੋ ਪੂਨਮ ਨੂੰ ਨੂੰ ਹ ਵੱਜੋ ਅਪਣਾ ਲਿਆ ਗਿਆ ਤੇ ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਉਸ ਨੇ ਇੱਕ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਜ ਨਮ ਦਿੱਤਾ ਜਿਸ ਤੋ ਬਾ ਅ ਦ ਦੋਵਾ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਪਟ ੜੀ ਤੇ ਆ ਗਈ ਤੇ ਹੁਣ ਉਹ ਵਧੀਆ ਜਿੰ ਦਗੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ|

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |