ਧੋਨੀ ਦੀ ਧੀ ਨੂੰ ਧਮ ਕੀ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਜੋ ਸ਼ਖਸ਼ ਨਿਕਲਿਆ ਦੇਖ ਸਾਰੇ ਹੋ ਗਏ ਹੈਰਾਨ

ਇਨਸਾ ਨੀਅਤ ਦਾ ਪੱ ਧਰ ਦਿਨ ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ ਥੱਲੇ ਡਿੱ ਗਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਾਨ ਸਿਕਤਾ ਇੰਨੀ ਬਿ ਮਾਰ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਸਹੀ ਤੇ ਗ਼-ਲ-ਤ ਦੇ ਫ ਰਕ ਦਾ ਪਤਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਦਾ। ਵੱਡੇ ਤਾਂ ਕੀ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਦੇ ਜ ਵਾਕ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਸੋਚੇ ਸਮਝੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਵੀ ਬੋਲ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਦਾ ਨ ਤੀਜਾ ਬ ਹੁ ਤ ਭੈ ੜਾ ਨਿਕ ਲਕਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਇਕ ਮਾ ਮਲਾ ਰਾਂਚੀ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਅਹਿਮਦਾ ਬਾਦ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਨੌਜਵਾਨ ਵੱਲੋਂ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ 5 ਸਾਲ ਦੀ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚੀ ਨੂੰ। ਰੇ – ਪ। ਦੀ ਧ ਮ ਕੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ।

ਇਹ ਬੱਚੀ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੀਮ ਦੇ ਸਾ ਬਕਾ ਕਪਤਾਨ ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਦੀ ਬੇਟੀ ਹੈ। ਇਸ ਮਾ ਮ ਲੇ ਵਿੱਚ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ 16 ਸਾਲਾ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਗੁਜਰਾਤ ਦੇ ਮੁੰਦਰਾਂ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫ਼ ਤਾਰ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਲੜਕੇ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਜ਼ਰੀਏ ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਦੀ ਲੜਕੀ ਨੂੰ। ਰੇ – ਪ। ਕ ਰਨ ਦੀ ਧ ਮ ਕੀ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਗੁਜਰਾਤ ਦੇ ਕੱਛ ਤੋਂ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਸੌਰਭ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਲ ੜ ਕਾ ਬਾਰਵੀਂ ਜਮਾਤ ਦਾ ਵਿਦਿ ਆਰਥੀ ਹੈ

ਜਿਸ ਨੇ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਧੋਨੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਸਾਕਸ਼ੀ ਧੋਨੀ ਦੇ ਇੰਸਟਾ ਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਸ ਬੰ ਧ ਵਿੱਚ। ਧ ਮ ਕੀ। ਭਰਿਆ ਮੈ ਸੇਜ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਪੁਲਸ ਨੇ ਉ ਕਤ ਨੂੰ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਲਈ ਹਿਰਾ ਸਤ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਿਆ ਸੀ। ਪੁੱਛ ਗਿੱਛ ਦੌ ਰਾ ਨ ਨੌਜ ਵਾਨ ਨੇ ਇਹ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਸਨੇ ਇਹ ਕੋਲ ਕਾਤਾ ਨਾਇ ਟ ਰਾਇਡਰਸ ਅਤੇ ਚੇਨਈ ਸੁਪਰਕਿੰਗ੍ਸ ਦੇ ਵਿਚਾਲੇ ਇੰਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ 2020 ਮੈਚ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਇੰਸਟਾ ਗ੍ਰਾਮ ਉਪਰ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਸੀ।

ਜਿਸ ਦੀ ਸ਼ਿ ਕਾ ਇ ਤ ਰਾਂਚੀ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਦ ਰ ਜ ਕਰ ਕਾ ਰ ਵਾ ਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਸ ਬੰ ਧ ਵਿੱਚ ਰਾਂਚੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕੱਛ ਪੁਲਸ ਤੋਂ ਇਸ ਸ ਬੰ ਧੀ ਸੂ ਚਨਾ ਮੰਗੀ ਸੀ ਅਤੇ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨ ਕ ਰ ਨ ਲਈ ਆਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਜਿਸ ਦੌ ਰਾ ਨ ਇਹ ਗੱਲ ਸਾ ਹਮਣੇ ਆਈ ਇਹ ਦੋਸ਼ੀ ਕੱਛ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਮੁੰਦਰਾਂ ਦਾ ਰਹਿ ਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਨੇ ਇਹ ਪੋਸਟ ਕਰ ਹ ਰਕ ਤ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕ ਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ|

ਹੋਰ ਵੀ ਨਵੀਆਂ ਤੇ ਤਾਜੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਤੇ ਪੜਨ ਲਈ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਨਾਲ|