ਇਸ ਦੇਸ਼ ਦੀਆਂ ਸ਼ ਰੇਆਮ ਕਰਦੀਆ ਹਨ ਇਹ ਕੰ ਮ !

ਅੱਜ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਭਾ ਰਤ ਦੇ ਨਾ ਲ ਲੱ ਗਦੇ ਦੇ ਸ਼ ਬ ਰ ਮਾ ਦੇ ਵਾਰੇ ਵਿੱਚ। ਜਦੋਂ ਇਸ ਦੇਸ਼ ਤੇ ਅੰਗਰੇਜ਼ਾਂ ਦਾ ਕ ਬ ਜ਼ਾ ਸੀ ਤਾਂ ਇਸ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਨਾ ਮ ਬ ਰਮਾ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਪਰ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਇ ਸ ਨੂੰ ਮੀਆਂ ਮਾਰ ਦੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਜਾਣਿਆਂ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਦੇਸ਼ ਏਸ਼ੀਆ ਮਹਾਂ ਦੀਪ ਦੇ ਦੱ ਖਣ ਵਿੱਚ ਸ ਥਿਤ ਹੈ। ਇਸ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਆ ਬਾਦੀ ਕ ਰੀਬ ਪੰਜ ਕਰੋ ੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਭ੍ਰਿ ਸ਼ ਟਾ ਚਾ ਰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ। ਇਸ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਕ ਰੰਸੀ ਨਾਲੋਂ ਭਾਰਤ ਦੀ ਕ ਰੰਸੀ ਭਾਰੀ ਹੈ। ਇਹ ਦੇਸ਼ ਸੈਰ ਸ ਪਾਟੇ ਵਿੱਚ ਤੀਜੇ ਨੰਬਰ ਤੇ ਆ ਉਂ ਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇਸ਼ ਇੱਕ ਤਿ ਹਾਈ ਔਰਤਾਂ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਉਂਦੀਆਂ।

ਇਸ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰੋਟੀ ਦੀ ਕੀ ਮਤ ਬ ਹੁ ਤ ਘੱਟ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਪੰ ਦ ਰਾਂ ਵੀਹ ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਰੋ ਟੀ ਖਾਂਦੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਧੀਆ ਅਤੇ ਮਨਪਸੰਦ ਭੋਜਨ ਖਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸੱਠ ਰੁ ਪ ਏ ਵਿੱਚ ਭਰ ਪੇਟ ਖਾਣਾ ਖਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਜਿਆ ਦਾ ਤਰ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਹ ਦਾ ਵ ਪਾ ਰ ਕ ਰ ਦੀ ਆਂ ਹਨ। ਜਿਸ ਕਾ ਰਨ ਇਥੇ ਕਈਆਂ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਏ ਡ ਜ਼ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ ਇਥੇ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਰੁੱਖਾਂ ਦੀ ਛਾ ਲ ਤੋਂ ਬਣੇ ਪੇ ਸ ਟ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਚਿ ਹਰੇ ਤੇ ਇਸਤੇ ਮਾਲ ਕ ਰ ਦੀ ਆਂ ਹਨ। ਇਥੋ ਦੀਆਂ ਜਿਆ ਦਾ ਤਰ ਔਰਤਾਂ ਧੋ ਤੀ ਪਹਿ ਨਣਾ ਪ ਸੰਦ ਕ ਰ ਦੀ ਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਜਿਆ ਦਾ ਤਰ ਲੋਕ ਬੁੱਧ ਧਰਮ ਨੂੰ ਮੰ ਨਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੋ ਸ ਤੋ ਇਹ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਦੇਸ਼ ਆਪਣੀ ਅੱ ਲ ਗ ਪਹਿ ਚਾਣ ਰੱਖਦਾ ਹੈ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ|

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵ ਨਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀ ਤ ਕਰ ਸਕੋਂ|

ਬਰਮਾਂ ਦੇਸ ਦੇ ਇ ਤਿਹਾਸ ਬਾਰੇ ਬ ਹੁ ਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਜਾਣਦੇ ਨੇ ਤੇ ਇੱਥੇ ਕੀ ਕੁੱਝ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਇਹ ਵੀ ਬਾ ਖੂਬੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ|