ਕਨੇਡਾ ਚ ਮੁੰਡਾ ਗੋਰੀ ਕੁੜੀ ਨਾਲ ਫ ੜਿਆ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਘ ਟੀਆ ਕਰਤੂ ਤ ਦੱਸ ਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇੱਕ ਪੰਜਾਬੀ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਜੋ ਕੇ ਕਨੇਡਾ ਚ ਰਿਹੰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਉੱਥੌਨ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਨਿੱ ਕੀ ਗੋਰੀ ਕੁੜੀ ਨਾਲ ਗ ਲਤ ਹਰਕਤ ਕੀਤੀ ਤੇ ਫਿਰ ਕੁੱਝ ਪੰਜਾਬੀ ਬੰਦਿਆਂ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਕੁ ਟਿਆ ਤੇ ਕਿਹਾ ਤੇਰੇ ਵਰ ਗੇ ਬੰਦੇ ਹੀ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਨੂੰ ਬ ਦ ਨਾਮ ਕਰ ਦੇ ਨੇ ਬਾ ਹਰ ਆ ਕੇ| ਫਿਰ ਦੇਖੋ ਕੀ ਹੋਇਆ ਉਸਦੀ ਲਾਈਵ ਵੀਡੀਉ ਬਣਾ ਕੇ ਜਦੋਂ ਨੈੱਟ ਤੇ ਪਾਈ ਤਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕੀ ਕੁੱਝ ਕਿਹਾ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ|

ਵੀਡਿਉ ਬਣਦੀ ਦੇਖ ਕੇ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਹੱਥ ਜੋ ੜ ਕੇ ਮਾ ਫੀ ਵੀ ਮੰਗੀ ਤੇ ਕਿਹਾ ਹੁਣ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਇਹ ਕੰ ਮ ਕੇ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦਾ ਨਾਂਮ ਖ ਰਾਬ ਹੋਵੇ ਬਾਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਇਹ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਆਪ ਣੇ ਵਿ ਚਾ ਦਿਉ ਤੇ ਦੱਸੋ ਕੀ ਸ ਜਾ ਮਿਲ ਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਇਹ ਬੰਦੇ ਨੂੰ ਜਿੰਨੇ ਇਹ ਗ ਲ ਤ ਕੰ ਮ ਕੀ ਤਾ ਹੈ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਹੁਣ ਸਾਰੇ ਪਾਸੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਬ ਹੁ ਤ ਤੇ ਲੋਕ ਇਹ ਵੀ ਡੀਉ ਨੂੰ ਦੇਖ ਰਹੇ ਨੇ ਬਾ ਰ ਬਾਰ| ਕਨੇਡਾ ਚ ਬ ਹੁ ਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਆ ਕੇ ਵੱ ਸੇ ਹੋਏ ਨੇ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਚੋਂ ਕੁੱਖ ਕੁ ਸਟੂਡੈਂਟਸ ਵੀ ਨੇ ਤੇ ਕੁੱਖ ਲੋਕ ਪੁਰਾਣੇ ਰਹਿ ਰਹੇ ਨੇ|

ਕੁੜੀ ਦੀ ਉ ਮਰ ਸਿਰਫ ਤੇਰਾਂ ਸਾਲ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਆ ਜਿਸ ਨਾਲ ਇਹ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਗ ਲ ਤ ਹਰ ਕ ਤ ਕੀਤੀ ਹੈ ਏ ਫਿਰ ਇੱਕ ਗੋਰੇ ਨੇ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਗਾ ਲਾਂ ਵੀ ਕੱ ਢੀਆਂ ਤੇ ਕੁੱ ਟਿਆ ਵੀ ਤੇ ਫਿ ਦੋਸਤੋ ਏਦਾਂ ਦੇ ਬੰ ਦਿਆਂ ਦਾ ਹ ਾਲ ਤਾਂ ਇਹ ਹੀ ਹੋਣਾ ਹੈ ਜਾਂ ਫਿਰ ਇਹ ਕਹਿ ਲਉ ਕੇ ਮਾ ੜੇ ਕੰ ਮ ਦਾ ਨਤੀ ਜਾ ਮਾ ੜਾ ਹੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਿੱਦਾਂ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਚ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇ ਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨ ਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀ ਤ ਕਰ ਸਕੋਂ|