ਰਾਤੋ ਰਾਤ ਹੋ ਗਈਆਂ ਕੁੜੀਆਂ !

ਸਕੂਲ ਦੇ ਦਿਨ ਬ ਹੁ ਤ ਪਿ ਆਰੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਹਰ ਕੋਈ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਗੁ ਜਾ ਰੇ ਦਿਨ ਯਾਦ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀਆ ਸ਼ਾ ਰਾਰਤਾ ਯਾ ਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਸਵੇਰੇ ਜ ਲਦੀ ਉੱਠਣਾ ਤੇ ਸ ਕੂ ਲ ਜਾਣਾ ਟਿਫਨ ਪੈਕ ਕਰਕੇ ਲੈ ਜਾਣਾ ਇਹ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਫਿਰ ਜਿੰ ਦ ਗੀ ਵਿੱਚ ਯਾਦ ਆਦਾ ਹੈ। ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ ਕੰ ਮ ਨਾ ਕ ਰਨ ਤੇ ਮਾ ਰ ਪੈਦੀ ਇਹ ਵੀ ਯਾ ਦ ਆ ਜਾਦਾ ਹੈ। ਸ ਕੂ ਲ ਵਿੱਚ ਗੁਜਾ ਰਿਆ ਸਾਰਾ ਸਮਾ ਯਾਦ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਕੂਲ ਵਲੋ ਲ ਗਾਏ ਟੂ ਰ ਵਿੱਚ ਬ ਹੁ ਤ ਮ ਜਾ ਆਦਾ ਸੀ ਇਸ ਨਾਲ ਬ ਚਿ ਆ ਵਿੱਚ ਨਵੀ ਅਨੈ ਰਜੀ ਆ ਜਾਦੀ ਹੈ।

ਸਾਰੇ ਟੂਰਾ ਵਿੱਚ ਬ ਚਿ ਆ ਨੂੰ ਮ ਜਾ ਸਾ ਹਿਦ ਨਾ ਆਦਾ ਹੋਵੇ ਪਰ ਕੁਝ ਟੂ ਰ ਬਚਿਆ ਲਈ ਯਾਦ ਗ ੜ ਬਣ ਜਾਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਬ ਹੁ ਤ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪਣੇ ਵਿ ਚਾਰ ਵੀ ਦਿੱਤੇ ਕਿਸੇ ਨੇ ਚੰਗੇ ਤੇ ਕਿਸੇ ਨੇ ਮਾੜੇ ਕੇ ਇਹ ਕਿੱਦਾਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਪਰ ਜੋ ਸੱਚ ਹੈ ਉਹ ਤਾਂ ਸੱਚ ਹੀ ਰਹੇਗਾ ਬਾਕੀ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖ ਲੋ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਉ ਤੇ ਫਿਰ ਦੇਖ ਕੇ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਉ ਦੱਸੋ ਇਹ ਕੇ ਜੋ ਕੁੱਝ ਹੋਇਆ ਉਹ ਸੱਚੀ ਹੋਇਆ ਜਾਂ ਫਿਰ ਇਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਕੋਈ ਵੱ ਡਾ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇ ਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇ ਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿੱਦਾਂ ਦੀਆਂ ਲੱਗਦੀਆਂ ਇਹ ਪੋਸਟਾਂ ਤੇ ਸਾਡੇ ਅਾਰਟੀਕਲ ਦੱਸਿਉ ਜਰੂ ਰ ਤੇ ਫਿਰ ਅਸੀ ਹੋਰ ਵੀ ਜਿਆਦਾ ਵਧੀ ਆ ਖਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਹਾਜ਼ਿਰ ਹੁੰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ।

ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨ ਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀ ਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

ਸਕੂਲ ਚ ਬ ਹੁ ਤ ਕੁੱਝ ਏਦਾਂ ਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕੇ ਸਿਰ ਫ ਸਕੂਲ ਦੇ ਬੱਚੇ ਹੀ ਜਾਣ ਸਕਦੇ ਨੇ ਤੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਸਕੂਲ ਚ ਪ ੜਾਉਂਦੇ ਅਧਿਆਪਕ ਪਰ ਜਦੋਂ ਕੁੱਝ ਹੈਰਾਨੀ ਜ ਨਕ ਗੱਲਾਂ ਹੋਣ ਲੱਗ ਜਾਣ ਤਾਂ ਫਿਰ ਉਹ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਵੀਡਿਉ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਫਿਰ ਵੀਡੀਉ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।