ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਤੋਂ ਇਸ ਕਲਾਕਾਰ ਬਾਰੇ ਆਈ ਮਾੜੀ ਖਬਰ

ਅੱਜ ਕੱਲ ਇਨ ਸਾਨੀ ਜ਼ਿੰ ਦਗੀ ਦਾ ਮੁੱਲ ਕੋਡੀ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ। ਮਨੁੱਖ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕੋਰੋਨਾ ਮਹਾਂ ਮਾਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਗ੍ ਰਸਤ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਆਏ ਦਿਨ ਕਈ ਮੌਤਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬ ਚਾਅ ਦਾ ਅਜੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਵੀ ਇ ਲਾਜ ਨਹੀਂ ਆਇਆ। ਜਿੱਥੇ ਸਮੇਂ ਸਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਸਹਿਣ ਸ਼ੀਲਤਾ ਤੋਂ ਕੰ ਮ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਉੱਥੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਗੁੱ-ਸੇ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਕੁਝ ਅ-ਣਹੋ-ਣੀ ਕਰ ਬੈਠੇ ਹਨ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਸ ਬੰ ਧ ਤ ਸਾਬਕਾ ਸੂਬਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਗੁਰਲਾਲ ਬ੍ਰਾਂਡ ਦੀ। ਹੱ -ਤਿ- ਆ। ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਅਜੇ ਤੱਕ ਟਰੇਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

ਉੱਥੇ ਹੀ ਹੁਣ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਸੈ ਕਟਰ 9 ਵਿੱਚ ਓਸ ਵੇਲੇ ਹਫੜਾ-ਦਫੜੀ ਮਚ ਗਈ ਜਦੋਂ ਈ.ਐੱਸ.ਕੇ. ਪੱਬ ਦੇ ਬਾ ਹ ਰ। ਗੋ -ਲੀ- ਆਂ। ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਸੁਣਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਘ ਟ ਨਾ ਵਿੱਚ ਮਸ਼ ਹੂਰ ਟਿਕ ਟੋਕ ਕਲਾ ਕਾਰ ਜ਼ ਖਮੀ ਹੋ ਗਿਆ ਜਿਸ ਨੂੰ ਕਲੱਬ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੁਆਰਾ ਹਸ ਪਤਾਲ ਵਿਚ ਦਾ ਖ਼ਲ ਕਰਵਾ ਇਆ ਗਿਆ। ਜ਼ਿਕਰ ਯੋਗ ਹੈ ਇੱਥੋਂ ਦੇ ਕਲੱਬ ਈ.ਐੱਸ.ਕੇ. ਵਿੱਚ ਟਿਕ ਟੋਕ ਸ ਟਾਰ ਸੌਰਵ ਗੁੱਜਰ ਜੋ ਕਿ ਜ਼ੀਰਕ ਪੁਰ ਦੇ ਪ੍ਰੀਤ ਕ ਲੋ ਨੀ ਦਾ ਨਿਵਾਸੀ ਹੈ ਉਹ ਪਾਰ ਟੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ।

ਜਦੋਂ ਉਹ ਡਾਂਸਿੰਗ ਫਲੋਰ ਉੱਪਰ ਨੱਚ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਅਚਾ ਨਕ ਉਸ ਦੀ ਕਿਸੇ ਨਾ ਲ ਬ-ਹਿ- ਸ ਹੋ ਗਈ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਕਲੱ ਬ ਵਿਚੋਂ ਬਾ ਹ ਰ ਆਇਆ ਤਾਂ ਅਣ ਪਛਾ ਤੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਉਸ ਉੱਪਰ। ਗੋ -ਲੀ। ਚ ਲਾ ਦਿੱਤੀ ਜੋ ਉਸ ਦੇ ਪੱਟ ਵਿਚ ਆ। ਵੱ -ਜੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਕਲਾ ਕਾਰ ਸੌਰਭ ਕਲੱਬ ਦੇ ਬਾ ਹ ਰ ਡਿੱ- ਗ ਗਿਆ। ਹੈਰਾ ਨੀ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ ਕਿ ਪੁਲਸ ਨੇ ਡੇਢ ਘੰਟੇ ਬਾ ਅ ਦ ਸ ਥਾਨ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਕਾਰ ਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ। ਪੁਲਿਸ ਸੂ ਤਰਾਂ ਦੀ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਟਿ ਕ ਟੋ ਕ ਸ ਟਾਰ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਦਾ ਨਾਮ ਮੂਵੀਸ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ।

ਫਿਲ ਹਾਲ ਇਹ ਕੋਈ ਅਜਿਹਾ ਪਹਿਲਾਂ ਮਾ ਮ ਲਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਦੋਂ ਨਾਈ ਟ ਕਲੱ ਬ ਦੇ ਬਾ ਹਰ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਹੋਵੇ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਕ ਲੱਬਾਂ ਵਿੱਚ ਵੈਸੇ ਬ ਹੁ ਤ ਸ ਖ਼ਤ ਸਕਿਉਰਿ ਟੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਕਈ ਬਾਊਂ ਸਰ ਵੀ ਤਾਇ ਨਾਤ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਫੇਰ ਵੀ ਇਹੋ ਜਿਹੀਆਂ ਘ ਟ ਨਾ ਵਾਂ ਦਾ ਹੋਣਾ ਚਿੰ ਤਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਹੈ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇ ਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨ ਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀ ਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |