ਜੀਜਾ ਅਤੇ ਸਾਲੀ ਨੇ ਕੀਤੀ ਖੁ ਦ ਕੁ ਸ਼ੀ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਇਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਖਬਰ ਸਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਇਕ ਜੀਜਾ ਆਪਣੀ ਸਾਲੀ ਨੂੰ ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਲੈ ਗਿਆ ਅਤੇ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਆ ਤ ਮ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕਰ ਲਈ। ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਘਰ ਵਿਚ ਰੌਸ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਛਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਘਰ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਰੋ-ਰੋ ਕੇ ਬੁਰਾ ਹਾਲ ਹੋ ਰਿਹਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝ ਨਹੀਂ ਆ ਰਿਹਾ ਕਿ ਹੁਣ ਉਹ ਕੀ ਕਰਨਗੇ। ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ ਮਾਂ-ਬਾਪ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਬੜੇ ਹੀ ਲਾਡਾਂ ਨਾਲ ਪਾਲਦੇ ਹਨ।

ਅਤੇ ਜਦ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਅੱਧਖੜ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਮੌ ਤ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਘਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਦੁੱਖ ਤਾਂ ਹੁੰਦਾ ਹੀ ਹੈ। ਪਰ ਦੋਸਤੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ। ਇਹਨਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਆਪਸ ਵਿਚ ਨਜਾ ਇਜ਼ ਸੰ-ਬੰ-ਧ ਸਨ। ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਾਲੀ ਦਾ ਪਤੀ ਬਾਹਰਲੇ ਮੁਲਖ ਕੰਮ ਕਰਨ ਗਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪੇਕੇ ਘਰ ਗਈ ਹੋਈ ਸੀ। ਜਦ ਮ੍ਰਿ ਤ ਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਸਾਲੀ ਘਰ ਵਿਚ ਇਕੱਲੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਤਾਂ ਉਹ ਜਲਦ ਹੀ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰੇ ਘਰ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ। ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਾਲੀ ਨੂੰ ਬਾਂਹ ਤੋਂ ਫੜ ਕੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਲੈ ਗਿਆ। ਅੱਗੇ ਜੋ ਹੋਇਆ ਉਸ ਨੇ ਸਾਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿਚੋਂ ਹੰਝੂ ਕੱਢ ਤੇ।

ਦੋਸਤੋ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਬੇਟੀ ਆਪਣੇ ਨਾਨਕੇ ਘਰ ਹੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ। ਜਦ ਉਸ ਨੇ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪਿਤਾ ਉਸਦੀ ਮਾਸੀ ਨੂੰ ਬਾਂਹ ਤੋਂ ਫੱੜ ਕੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਲਈ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਵੀ ਰੋਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾ ਰੁਕਣ ਤੇ ਉਸਨੇ ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਗਵਾਂਢੀਆ ਨੂੰ ਵੀ ਸੱਦ ਲਿਆ। ਪਰ ਕੁੜੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਅੰਦਰੋਂ ਕੁੰਡੀ ਲਗਾ ਲਈ। ਜਦ ਤੱਕ ਬਾਹਰੋਂ ਗੇਟ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਆ-ਤ-ਮ ਹੱ-ਤਿ-ਆ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਸੀ। ਦੋਸਤੋ ਆਪਣੀ ਰਾਏ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਬੋਕਸ ਵਿੱਚ ਜਰੂਰ ਦਿਉ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਲਈ ਬਹੁਤ-ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ।