ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜਾ ਦੇ ਅਜਿਹੇ ਕਾਰ ਨਾਮੇ ਜਿਹਨਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਭਾਰਤ ਨੂੰ ਸਰ ਮਿੰਦਾ ਹੋਣਾ ਪਿਆ !

ਭਾਰਤ ਦੀ ਮਸ਼ ਹੂਰ ਟੈ ਨਿਸ ਪਲੇਅਰ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜਾ ਦੀ ਨਿੱਜੀ ਤੇ ਬਾ ਹਰੀ ਜੀ ਵਨ ਦੀਆਂ ਕੁੱਝ ਅਜਿ ਹੀਆਂ ਗੱ ਲਾਂ ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰ ਨ ਭਾ ਰਤ ਨੂੰ ਵੀ ਸ਼ਰ ਮਿੰਦਾ ਹੋਣਾ ਪੈ ਗਿਆ| ਦੋਸਤੋ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜਾ ਇੱਕ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਵ ਧੀਆ ਤੇ ਨੇ ਕ ਦਿਲ ਦੀ ਪਲੇਅ ਰ ਸੀ ਕੇ ਉਸਦੇ ਪਿੱ ਛੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੱਥ ਧੋ ਕੇ ਪੈ ਜਾਂਦਾ ਸੀ| ਹੁਣ ਉਸਦੀ ਇੱਕ ਏਦਾਂ ਦੀ ਪੋਸਟ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕੇ ਉਸਦੀ ਇਹ ਇੱਕ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਭਾਰਤ ਵਿਵਾ ਦਾਂ ਚ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਤੇ ਸਾਰੇ ਪਾਸੇ ਇਹ ਫੋਟੋ ਦੇ ਚਰ ਚੇ ਹੋ ਰਹੇ ਨੇ, ਉਹ ਚਾਹੇ ਭਾਂਵੇ ਅਖਬਾਰ ਜਾਂ ਫਿਰ ਟੀਵੀ ਤੇ ਹੀ ਕਿਉਂ ਨਾ ਹੋਣ|

ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜਾ ਮੁਸਲਿਮ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸਦਾ ਨਿਕਾ ਹ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦੇ ਮਸ਼ ਹੂਰ ਕਿ੍ਕਟਰ ਸੋਇਬ ਮਲਿਕ ਨਾਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਇਹ ਨਿਕਾ ਹ ਵਧੀਆ ਚੱਲ ਵੀ ਰਿਹਾ ਹੇ ਪਰ ਕੁੱਝ ਏਦਾਂ ਦੇ ਹਾ ਲਤ ਵੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਜਿੰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਘਰ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਬਾ ਹਰ ਸਮਾ ਜ ਚ ਵਿ ਸ਼ਰ ਮਿੰਦਗੀ ਦਾ ਸਾ ਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਹੁਣ ਦੇਖੋ ਇਹ ਮਸ ਲਾ ਕਿੰਨਾ ਭ ਖਿਆ ਪਿਆ ਹੈ ਇਹ ਇੱਕ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਰ ਇਹ ਹੁਣ ਦੇਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕੇ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜਾ ਕੀ ਬੋਲੇ ਗੀ ਇਹ ਆਪਣੀ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ ਫੋਟੋ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਕੇ ਜਿਸ ਨਾਲ ਇਹ ਸਾਰਾ ਮਾਮ ਲਾ ਹੱ ਲ ਹੋ ਜਾਵੇ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ |

ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |