ਨੀਰੂ ਬਾਜਵਾ ਦਾ ਵੀਡੀਉ ਹੋਇਆ ਵਾਇਰਲ

ਨੀਰੂ ਬਾਜਵਾ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਇੱਕ ਪੁ ਰਾਣੀ ਫਿਲ ਮ ਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕੇ ਪਹਿ ਲਾਂ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਬਾਰ ਬਾਰ ਦੇਖਿਆ ਸੀ ਤੇ ਇਹ ਵਿਡਿਉ ਹੁਣ ਫਿਰ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਸੋ ਸਲ ਮੀਡੀ ਆ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਹੋਗੇ ਆਪ ਣੇ ਵਿਚਾਰ ਦੇਣਾ ਨਾ ਭੁੱਲ ਣਾ ਤੇ ਿੲਹ ਵੀਡਿਉ ਨੂੰ ਬੱ ਚੇ ਤਾਂ ਬਿਲ ਕੁੱਲ ਵੀ ਨਾ ਦੇਖਣ | ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਦੇ ਇੱਕ ਹੀ ਦਿਨ ਚ ਹੋਏ ਸੀ ਉਦੋਂ ਲੱਖਾਂ ਹੀ ਵਿਉੂ ਜ ਤੇ ਲਾਈ ਕਸ ਵੀ ਬ ਹੁ ਤ ਜਿਆ ਦਾ ਹੋਏ ਸੀ ਤੇ ਹੁਣ ਵੀ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦੇ ਲਾਇ ਕਸ ਤੇ ਵਿ ਉੂ ਜ ਹੋ ਰਹੇ ਨੇ |

ਨੀਰੂ ਬਾਜਵਾ ਦੀ ਇਹ ਫਿਲਮ ਨੇ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਵਿ ਵਾ ਦ ਵਿ ਖੜਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਬਾਰੇ ਚ ਪੰਜਾਬੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਚ ਵੀ ਬਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਹੰ ਗਾਮਾ ਮੱਚਿਆ ਸੀ ਤੇ ਫਿਰ ਇਹ ਮ ਸਲਾ ਘੱਟ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਪਰ ਜੋ ਵੀ ਹੋਇਆ ਉਸ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਕੀ ਸੀ ਇਹ ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕਿਆ ਪਰ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਨੇ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ ਸੀ| ਕਰੋਨਾ ਦੇ ਕਰੇ ਭਾਂਵੇ ਹੁਣ ਜਿ ਆਦਾ ਫਿਲ ਮਾਂ ਨਹੀ ਬਣ ਰਹੀਆਂ ਪਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਫਿਰ ਵਿ ਇਹੀ ਇੰਤ ਜਾਰ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕੇ ਕਦੋਂ ਤੇ ਕਿਸ ਵੇਲੇ ਕੋਈ ਹਾਣੇ ਵਾਲੀ ਜਾ ਫਿਰ ਥਰਿ ਲਰ ਮੂਵੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |