ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਘਰ ਚ ਸਾਰਾ ਗੁਰਪਾਲ ਤੇ ਹੋਇਆ ਹ ਮ ਲਾ

ਬਿੱਗ ਬੌਸ’ ਦੇ 14 ਵੇਂ ਸੀਜ਼ਨ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਐਵੀਸ਼ਨ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਜਿਸਨੇ ਇਸ ਘਰ ਨੂੰ ਛੱਡਿਆ ਸੀ ਉਹ ਹੈ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕਾ ਸਾਰਾ ਗੁਰਪਾਲ। ਪਹਿਲੇ ਹੀ ਹਫ਼ਤੇ ਵਿਚ ਸਾਰਾ ਬੇਘਰ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਹ ਬੇਘਰ ਹੈ, ਵੋਟਿੰਗ ਦੇ ਅਧਾਰ ‘ਤੇ ਨਹੀਂ, ਬਲਕਿ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੇ ਫੈਸਲੇ’ ਤੇ। ਸਾਰਾ ਦਾ ਵਿਦਾ ਹੋਣਾ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ ਜਿੰਨਾ ਇਹ ਬਾਹਰਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਨੂੰ ਸੀਨੀਅਰ ਸਿਧਾਰਥ ਸ਼ੁਕਲਾ, ਹਿਨਾ ਖਾਨ ਅਤੇ ਗੌਹਰ ਨੂੰ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ, ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਬੋਲੀ ਮਾਰ ਕੇ ਤਿੰਨਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦਾ ਦੋ ਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਹੈ। ਖੈਰ, ਹੁਣ ਸਾਰਾ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ, ਪਰ ਉਸਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

ਖ਼ਬਰ ਅਨੁਸਾਰ, ਸਾਰਾ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ‘ਤੇ ਡੂੰਘੀ ਸੱਟ ਲੱਗੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਦਾ ਕਾਰਨ ਨਿੱਕੀ ਤੰਬੋਲੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਦਾ ਟੈਲੀਕਾਸਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਪਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਹਿਨਾ, ਗੌਹਰ ਅਤੇ ਏਜਾਜ਼ ਹਵਾਬਾਜ਼ੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਡਿਸਕਸ ਕਰਦੇ ਵੇਖੇ ਗਏ ਸਨ ਕਿ ਸਾਰਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਇਹ ਸੱਟ ਕੀ ਸੀ, ਪਰ ਹੁਣ ਇਹ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਗਈ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਸਮੇਂ ਸਾਰਾ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਨੂੰ ਸੱਟ ਲੱਗੀ ਸੀ। ਜਿਸ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ।

ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ, ਸਾਰਾ ਗੁਰਪਾਲ ਪਿਛਲੇ ਹਫਤੇ ਇਮਿਉਨਿਟੀ ਟਾਸਕ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਬੁਲਡੋਜ਼ਰ ‘ਤੇ ਬੈਠੀ ਸੀ, ਨਿੱਕੀ ਨੇ ਜਦੋਂ ਆਪਣੀਆਂ ਸਖਤੀਆਂ’ ਤੇ ਨਹੁੰ ਅਤੇ ਕੁਝ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਏ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬੁਲਡੋਜ਼ਰ ਤੋਂ ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸਾਰਾ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਸੱਟ ਲੱਗ ਗਈ। ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਸੀ ਕਿ ਡਾਕਟਰ ਸਾਰਾ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਆਏ ਸਨ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਦੋਸਤ ਸਾਰਾਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਰਹੀ ਸੀ, ਇਸੇ ਲਈ ਉਸਨੇ ਸਾਰਾ ਨੂੰ ਬੇਘਰ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ।