22 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਕੁੜੀ ਬਣੀ ਭੰ ਗ ੜਾ ਕੋ ਚ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਮਾਂ

ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਉਹ ਇੱਕ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਧੀ ਨਾਲ ਹੋਏ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਵੱਡੇ ਧੋ ਖੇ ਦੀ ਲਈਵ ਆਡੀਉ ਕਾਲ ਰਾਂਹੀ ਗੱਲ ਬਾਤ ਏਦਾਂ ਦੀ ਜੋ ਕੇ ਉਸ ਨਾਲ ਵਾਪ ਰੀ ਤੇ ਉਹ ਘ ਟ ਨਾ ਏਦਾਂ ਦੀ ਹੈ ਜਿਸਨੂੰ ਸੁਣਕੇ ਹਰ ਇੱਕ ਬੰਦੇ ਦੀ ਰੂ ਹ ਕੰ ਬ ਉੱਠੇਗੀ| ਕੁੜੀ ਦ ਨਾਂਮ ਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਹੈ ਏ ਉਹ ਲੁਧਿ ਆਣਾ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਲਾਗੇ ਪੈਂਦੇ ਪਿੰਡ ਰਾੜਾ ਸਾਹਿਬ ਦੀ ਹੈ ਰ ਉਸਦਿ ਜ਼ਿੰ ਦਗੀ ਚ ਕੁੱਝ ਏਦਾਂ ਦਾ ਹੋਇਆ ਧੋ ਖਾ ਕੇ ਉਸਨੇ ਲਾਈਵ ਹੋ ਕੇ ਆਡੀਉ ਕਾਲ ਚ ਦੱਸਿਆ ਤੇ ਉਸਨੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕੇ ਉਸ ਨਾਲ ਇਹ ਜੋ ਹੋਇਆ ਉਹ ਮੁੰਡਾ ਭਗ ੜੇ ਦਾ ਕੋ ਚ ਸੀ ਤੇ ਇਹ ਸਾਰਾ ਕੁੱਝ ਉਨੇ ਵਿਆ ਹ ਦਾ ਝਾਂ ਸਾ ਦੇ ਕੇ ਕੀਤਾ ਤੇ ਦੋ ਬੱ ਚਿਆਂ ਦੀ ਮਾਂ ਬਣ ਗਈ|

ਮਨਦੀਪ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਘਰ ਦੀ ਹਾ ਲਤ ਜਿਆ ਦਾ ਚੰਗੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਤੇ ਉਸਨੇ ਪੈਸੇ ਕਾਮਉ ਣ ਕਰ ਕਰ ਮੁੰਡੇ ਨਾਲ ਨੌਕ ਰੀ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਤੇ ਉਹ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਹੋਈ ਇੱਕ ਡਾਂ ਸਰ ਬਣ ਗਈ ਉਸਨੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕੇ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਦਾ ਇੱਕ ਹ ਜਾਰ ਰੁਪਿਆ ਦੇਣ ਦਾ ਵਾ ਅਦਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਪਰ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਉਸ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਏਦਾਂ ਦਾ ਗ ਲ ਤ ਕਰ ਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕੇ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ, ਬਾਕੀ ਤੁਸੀਂ ਦੱਸੋ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦੀ ਆਡੀਉ ਕਾਲ ਸੁਣ ਕੇ ਉਸ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਕੀ ਸ ਜਾ ਮਿਲ ਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਫਿਰ ਉਹ ਮੁੰਡਾ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਕੁੜੀ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦ ਗੀ ਖ ਰਾਬ ਨਾ ਕਰੇ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |