ਕੁਝ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਵਾਲੀ ਐਕਟਰਸ ਕਾਮਿਆ ਪੰਜਾਬੀ ਦਾ ਹੋਇਆ ਇਹ ਹਾਲ

ਐਕਟਰਸ ਕਾਮਿਆ ਪੰਜਾਬੀ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਕੁਝ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਾਮਿਆ ਦੀ ਹਾਲਤ ‘ਤੇ ਸਵਾਲ ਖੜੇ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਦਰਅਸਲ, ਕਾਮਿਆ ਪੰਜਾਬੀ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਕੁਝ ਤਾਜ਼ਾ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵੱਖਰੇ ਅਤੇ ਡਰਾਉਣੇ ਅੰਦਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਫੈਨਸ ਦਾ ਸਵਾਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਸਭ ਠੀਕ ਤਾਂ ਹੈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕਾਮਿਆ ਦੀ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਸਭ ਕੁਝ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ ਪਰ ਜੇ ਅਸੀਂ ਉਸ ਦੀਆਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਉਸਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਹਨ।

ਦਰਅਸਲ, ਕਾਮਿਆ ਨੇ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੇ ਸੈੱਟ ਤੋਂ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣੇ ਲੁੱਕ ਅਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ

ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਕਾਮਿਆ ਦਾ ਵਿਆਹ 10 ਫਰਵਰੀ, 2020 ਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ।ਇਹ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਦੂਜਾ ਵਿਆਹ ਹੈ। ਅਕਸਰ ਹੀ ਕਾਮਿਆ ਅਤੇ ਸ਼ਲਭ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੀਆਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹਨ।ਕਾਮਿਆ ਸਭ ਤਸਵੀਰਾਂ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਮੰਗਣੀ ਦੀ ਰਿੰਗ ਫਲੌਂਟ ਕਰਦੀ ਦਿਖ ਰਹੀ ਹੈ।ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕਾਮਿਆ ਅਤੇ ਸ਼ਲਭ ਦੇ ਜੋੜੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਹੈ।