ਪਿ੍ਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਦੀ ਸੱਚਾਈ ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ ਪਹਿਲਾ ਤੁਸੀ ਕਦੇ ਨਹੀ ਦੇਖੀ ਹੋਣੀ ! !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋ ਪ ੜਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਪਤੀ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਬਾਰੇ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿ ਨਿਕ ਜੋਨਾਸ ਦਾ ਵਾਈਸ ‘ਤੇ ਕੋਚ ਵਜੋਂ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਕਾਰਜਕਾਲ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਜੋਨਾਸ ਬ੍ਰਦਰਜ਼ ਨੇ ਸੀ ਨ’ ਤੇ ਕਦਮ ਰੱਖਿਆ ਸੀ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਉਸ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪੈ ਗਏ ਸੀ। ਉਹ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾ ਲ ਇਕ ਮਹਾਂਕਾਵਿ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਆਈ। ਹੇਠਾਂ ਕੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਵਿਡੀਓ ਵੇਖੋ, ਜਿੱਥੇ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਟੇਰਜ਼ਲ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿਚ ਡੂੰਘੀ ਗੋਤਾ ਲਗਾਉਂਦਾ ਹੈ।

ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ 18 ਸਾ ਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਮਿਸ ਵਰਲਡ 2000 ਪੇਜੈਂਟ ਦੀ ਜੇਤੂ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਹ ਉਸ ਲਈ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਹ 2003 ਵਿੱਚ ਬਾ ਲੀ ਵੁੱ ਡ ਫਿਲਮਾਂ ਨੂੰ ਜਿੱਤਣ ਲਈ ਗਈ ਸੀ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਉਸਨੇ ਏਬੀਸੀ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਕੁਆਂਟਿਕੋ ਵਿੱਚ ਅਭਿਨੈ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱ ਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਸਭ ਇਹ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਦੈਖਣ ਤੇ ਸਭ ਨੂੰ ਇਹ ਪੋਸਟਾਂ ਬਾਰੇ ਸਭ ਨੂੰ ਫਿਰ ਦੱਸਣ ਵੀ ਤਾਂ ਹੀ ਸਭ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕੇਗਾ।

ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ|