ਹਨੀਮੂਨ ਤੇ ਘਰਵਾਲੀ ਨਾਲ ਲੈ ਗਿਆ ਮਸੂਕ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਗੋਰਿਆ ਵਾਲਾ ਸੀਨ ਪਰ ਹੋਇਆ ਇਹ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜਲੰਧਰ ਤੋਂ ਆ ਰਿ ਹਾ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾ-ਮ-ਲਾ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਿ ਇਕ ਲੜਕੀ ਸਿਮਰਜੀਤ ਕੌਰ ਜਿਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਉਨੀ ਡੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੱਕੇ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਘਰਵਾਲੀਆਂ ਨੇ ਸੋਚੀ ਸੀ ਕਿ ਇੱਕ ਵਾਰੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋ ਗਿ ਆ ਤਾਂ ਕੁੜੀ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਰਾਜ ਕਰੇਗੀ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘ-ਰੇਲੂ ਨੁ-ਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸੇ ਦੌ-ਰਾ-ਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਠਾਈ ਲੱਖ ਰੁਪਿਆ ਵਿਆਹ ਉੱਤੇ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ। ਪ ਰ ਜਦੋਂ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਆਪਣੇ ਹਨੀ-ਮੂਨ ਉੱਤੇ ਆਪਣੀ ਗਰਲ-ਫਰੈਂਡ ਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣੀ ਫਰੈਂਡ ਕਹਿ ਕੇ ਨਾਲ ਲੈ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਥੇ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਇਤਰਾ-ਜ਼ਯੋਗ ਹਾਲਤ ਚ ਦੀ ਵਿਚ ਫ ੜ ਲਿਆ ਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪੇਕੇ ਘਰ ਆ ਗਈ। ਹੁਣ ਉਸ ਲੜਕੀ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਅਤੇ ਲੜਕੇ ਦੇ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦ-ਰਜ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ।

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱ ਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।