ਅਸਤਮਾ ਤੇ ਪਥਰੀ ਨੂੰ ਜੜ ਤੋ ਖ ਤਮ ਕਰਨ ਦਾ ਪੱਕਾ ਇਲਾਜ !

ਅੱਜਕਲ੍ਹ ਦੀ ਨੌਜ-ਵਾਨ ਪੀੜ੍ਹੀ ਨੂੰ ਅਲੱਗ-ਅਲੱਗ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਲੱਗ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀ ਗ-ਲ-ਤ ਆਦਤ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਖੋਖਲਾ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਦੋਸਤੋ ਅਸ-ਥਮਾ ਦੀ ਬਿਮਾਰੀ ਬ-ਹੁ-ਤ ਹੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਦੁੱਧ ਦੇ ਵਿੱ ਚ ਇੱਕ ਚਮਚ ਕੱਚੀ ਹਲਦੀ ਦਾ ਪਾਊਡਰ, ਸ਼ਿਲਾਜੀਤ ਅਤੇ ਕੇਸਰ ਮਿਲਾ ਕੇ ਸੇਵਨ ਕਰੋ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਚਮਨ-ਪਰਾਸ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਨੁ ਸ ਖ਼ੇ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਕੇ ਅਸ-ਥਮਾ ਰੋਗ ਤੋਂ ਨਿਜਾਤ ਪਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਸਰੀਰ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਵੀ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਦੂਰ ਹੁੰਦੀਆਂ ਨੇ ਜਿੱਦਾਂ ਕੇ ਕੈਸਟਰੋਲ ਬਨਣਾ ਤੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਕ ਬ ਜ ਵਰਗੇ ਰੋਗ।

ਕਿਡਨੀ ਦੇ ਰੋਗ ਅਤੇ ਪੱਥਰੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਕਾਫੀ ਗੰ-ਭੀਰ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ। ਪੱਥਰੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਕੁ ਲੱ ਥ ਦੀ ਦਾਲ ਨੂੰ ਭਿਉਂਕੇ ਉਸਦਾ਼ ਸੇਵਨ ਸਵੇਰੇ ਸ਼ਾਮ ਕਰੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜੌਂ ਦਾ ਦਲੀਆ ਅਤੇ ਜੌਂ ਦਾ ਆਟਾ ਇਸ-ਤੇਮਾਲ ਕਰੋ। ਇਸ ਨੁਸਖ਼ੇ ਨਾਲ ਕਿਡਨੀ ਦੀਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਪੱਥਰੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਨਿ ਜਾ ਤ ਪਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸੋ ਦੋਸਤੋ ਇਨ੍ਹਾਂ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਨਿਜਾਤ ਪਾਉਣ ਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਤੇ ਫਿਰ ਜਿੱਦਾਂ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਉਸੇ ਤਰਾਂ ਕਰੋ ਤਾਂ ਫਿਰ ਕਦੀ ਵੀ ਨਹੀਂ ਇਹ ਮੁਸ ਕਿਲ ਆਵੇਗੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਚ।

ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱ ਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ|