ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਭ ਜਾ ਇਆ ਭਾਜਪਾ ਦਾ ਲੀਡਰ ਸ਼ਵੈਤ ਮਲਿਕ ਦੇਖੋ ਲਾਈਵ ਵੀਡੀਓ

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਤੋਂ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਥੇ ਕਿ ਅੰਮਿ੍ਤਸਰ ਦੇ ਪੀ ਜੇ ਪੀ ਦੇ ਆਗੂ ਸ਼ਵੇਤ ਮਲਿਕ ਨੂੰ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਘੇਰਾ ਪਾ ਲਿਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਮਗਰੋਂ ਸ਼ਵੇਤ ਮਾਲਿਕ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਫੋ ਰ ਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਥੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਅੰਮਿ੍ਤਸਰ ਦੇ ਪੁਤਲੀ ਘਰ ਪਾਰਕ ਦੇ ਵਿੱਚ

ਜਿੰਮ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਸ਼ਵੇਤ ਮਲਿਕ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ ਜਿਸ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਕਿਸਾਨ ਏਕਤਾ ਮਜ਼ਦੂਰ ਦੇ ਨਾਅਰਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਦਾ ਜ਼ ਬ ਰ ਦ ਸਤ ਵਿਰੋਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਲਿਫ਼ਾਫ਼ੇ ਆਗੂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਨਾ ਅਰੇ ਬਾ ਜ਼ੀ ਕੀਤੀ ਖੇਤੀ ਕਾਨੂੰਨਾਂ ਦੇ ਵਿਰੋਧ ਵਿੱਚ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਨੂੰ ਜ਼ ਬ ਰ ਦਸ ਤ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ

ਘੇਰਾਬੰਦੀ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਜਿੰ ਮ ਦੇ ਉਦਘਾਟਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਨੂੰ ਭਾ ਜ ੜਾਂ ਪੈ ਗਈਆਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਵੀ ਆਖਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਤਕ ਖੇਤੀ ਕਾਨੂੰਨ ਰੱਦ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਬੀਜੇਪੀ ਲੀਡਰਾਂ ਦਾ ਘਿਰਾਓ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਸਮਾਗਮ ਨੇਪਰੇ ਨਹੀਂ ਚਡ਼੍ਹਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਇਸ ਦਰਮਿਆਨ ਕਿਸਾਨਾਂ ਅਤੇ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂਆਂ ਦੀ ਆਪਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਗੱਲਬਾਤ ਵੀ ਵਧ ਗਈ