ਸਰਧਾ ਕਪੂਰ ਦੀ ਆਪਣੇ ਜਿੰ-ਮ ਟੇ੍ਨਰ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਮ ਚਾਈ ਤ ਬਾਹੀ

ਦੋਸਤੋ ਜੇ-ਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਇੰਡ-ਸਟਰੀ ਦਾ ਪਤਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਤੁ ਹਾ ਨੂੰ ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਦਾ ਜ਼-ਰੂਰ ਪਤਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਿੱਟ ਬੌਡੀ ਅਤੇ ਵਧੀਆ ਫਿੱ-ਗਰ ਦੇ ਕਾ-ਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਰ ਕੋਈ ਪਹਿਚਾ-ਣਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਕੁੰ ਜੀ ਜਿੰਮ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਜੋ ਕਿ ਸ਼ੁਰੂ ਦੇ ਵਿਚ ਤਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੋਂ ਡਿ-ਲੀਟ ਕਰ ਦਿੱ ਤੀ ਆਂ ਗਈਆਂ। ਪਰ ਹੁਣ ਇਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉੱਪਰ ਜੰਮ ਕੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਦੋਸਤੋ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵੀਡੀ-ਓਜ਼ ਦੀ ਵਿਚ ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਆਪਣੇ ਜਿੰਮ ਟ੍ਰੇਨਰ ਦੇ ਨਾ ਲ ਮਿਲ ਕੇ ਜੰਮ ਕੇ ਸਟ੍-ਰੈਚਿੰਗ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ।

ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਆਪਣੇ ਫੈ-ਨਜ਼ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰ ਸਕੇ ਅਤੇ ਇਸੇ ਲਈ ਉ ਹ ਜਿੰਮ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬ-ਹੁ-ਤ ਸਾਰਾ ਪਸੀਨਾ ਵਹਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਦੂਸਰੀ ਵੀਡੀਓ ਜੋ ਕਿ ਉਹ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਹੀ ਵਰਕ-ਆਊਟ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਉਹ ਬ-ਹੁ-ਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹ-ਨਤ ਕ ਰ ਕੇ ਪਸੀਨਾ ਵਹਾ ਰਹੀ ਸੀ, ਤਾਂ ਜੋ ਆਪਣਾ ਫਿੱਗਰ ਵਧੀਆ ਰੱਖ ਸਕੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਭ ਵੀ ਡੀ ਓ ਜ਼ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਲਿੰਕ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾ-ਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿ-ਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਂ ਜਾਣ-ਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾ ਇ ਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।