ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਨੂੰ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਲਿਆ ਲੰਬੇ ਹੱਥੀਂ, ਕਿਹਾ ‘ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਵਾਂਗ ਕਾਰਤਿਕ ਨੂੰ ਫਾ ਹਾ ਲੈਣ ਲਈ ਨਾ ਕਰੋ ਮਜ਼ਬੂਰ’

ਮੁੰਬਈ (ਬਿਊਰੋ) : ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਹਰ ਰਾਏ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਰੱਖਦੀ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਤੋਂ ਉਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਭਾਈ-ਭਤੀਜਾਵਾਦ ‘ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਹ-ਮ-ਲਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਚ ਬੀਤੇ ਦਿਨ ਯਾਨੀਕਿ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ ਨੂੰ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਨੇ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਦੋਸਤਾਨਾ 2’ ਤੋਂ ਹ ਟਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ,

ਇਸ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਦੀ ਕਲਾਸ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ। ਉਸ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਸੰਬੰਧੀ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਨੂੰ ਵੀ ਯਾਦ ਕੀਤਾ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਧਰਮ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਦੀ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਦੋਸਤਾਨਾ 2’ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕਰਨ ਦੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਘੋ ਸ਼ ਣਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਆਪਣਾ ਸਪੱਸ਼ਟੀਕਰਨ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਪਰ ਹੁਣ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਕਾਰਤਿਕ ਦੇ ਹੱਕ ‘ਚ ਕਮਾਂਡ ਲਈ ਹੈ।

ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਨੂੰ ਨਿ ਸ਼ਾ ਨਾ ਬਣਾਇਆ ਹੈ। ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਪਹਿਲੇ ਟਵੀਟ ‘ਚ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਇਥੇ ਪਹੁੰਚ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਖ਼ੁਦ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਪਾਪਾ ਜੋਅ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਨਾ-ਪੋ ਗੈਂ-ਗ ਕਲੱਬ ਨੂੰ ਇੱਕ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਇਕੱਲੇ ਛੱਡੋ। ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਵਾਂਗ ਪਿੱਛੇ ਨਾ ਡਿੱਗੋ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਨੂੰ ਫਾ ਹਾ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇ। ਗਿਰਝਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਇਕੱਲੇ ਰਹਿਣ ਦਿਓ।’

ਉਥੇ ਹੀ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦੂਜੇ ਟਵੀਟ ‘ਚ ਕਿਹਾ, ‘ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਚਿ-ਲ-ਰਾਂ ਤੋਂ ਡਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਮਾੜੇ ਲੇਖ ਲਿਖ ਕੇ ਅਤੇ ਘੋ-ਸ਼-ਣਾ-ਵਾਂ ਕਰਦਿਆਂ, ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ਼ ਆਪਣੇ ਮਨੋਬਲ ਨੂੰ ਡੁੱ-ਬ-ਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਰਵੱਈਏ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਠਹਿਰਾਉਂਦਿਆਂ ਮਾਣ ਵਾਲੀ ਚੁੱਪ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਨ-ਸ਼ਿ-ਆਂ ਦੀ ਆਦਤ ਅਤੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਨਾਲ ਭੈ-ੜੇ ਵਿਵਹਾਰ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਇਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਫੈਲਾਈ।