ਡੇ ਰਾ ਪ੍ਰੇਮਣ ਦਾ ਵਿਵਾ ਦਿਤ ਬਿਆਨ

ਬਰ ਗਾੜੀ ਬੇਅ ਦਬੀ ਮਾਮਲੇ ਬਾਰੇ ਆਏ ਦਿਨ ਹੀ ਚਰਚਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਹਰ ਕੋਈ ਇਸ ਬਾਰੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਪੇਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਨਾਲ ਕਈ ਕੜੀਆਂ ਜੁੜ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਕਈ ਸਿਆਸੀ ਆਗੂ ਅਤੇ ਹੋਰ ਲੋਕ ਇਸ ਮਾਮ ਲੇ ਨਾਲ ਜੁੜ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਤੇ ਬੇ ਅਦ ਬੀ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਇ ਲ ਜ਼ਾ ਮ ਲਗਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਪਰ ਹੁਣ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਸਭ ਨੂੰ ਹਿਲਾ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਡੇ ਰਾ ਪ੍ਰੇ ਮ ਣ ਦਾ ਵਿ ਵਾ ਦਿ ਤ ਬਿਆਨ ਆਇਆ ਹੈ

ਉਸ ਨੇ ਸ੍ਰੀ ਗੁਰੂ ਅਰਜੁਨ ਦੇਵ ਜੀ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਰਾ ਮ ਰ ਹੀ ਮ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਕੁੱਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਚ ਡੇ ਰਾ ਪ੍ਰੇ ਮੀ ਆਂ ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰੈਸ ਕਾਨਫਰੰਸ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜੋ ਬਰ ਗਾੜੀ ਬੇ ਅ ਦਬੀ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਡੇ ਰਾ ਪ੍ਰੇ ਮ ਣ ਵੀਰਪਾਲ ਕੌਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਸ ਜ਼ਾ ਭੁਗਤ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਹ ਸਭ ਡੇਰੇ ਤੇ ਕ ਬ ਜ਼ਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸਾਜਿ ਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

ਪੀਰਾਂ ਪੈਗੰਬਰਾਂ ਨਾਲ ਹੁੰਦਾ ਹੀ ਆਇਆ ਹੈ ਰਾ ਮ ਰਹੀ ਮ ਨਾਲ ਵੀ ਗੁਰੂ ਅਰਜੁਨ ਦੇਵ ਜੀ ਵਾਲੀ ਹੋਈ ਹੈ ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬਰਗਾ ੜੀ ਬੇਅ ਦਬੀ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਰਾ ਮ ਰ ਹੀ ਮ ਦਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਦੋਂ ਇਹ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਤਾਂ ਆਪ ਇਸ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਇਸ ਦੀ ਨਿ ਖੇ ਧੀ ਕੀਤੀ ਸੀ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਉ ਨੂੰ ਦੇਖੋ